Hạng D
19/7/11
1.786
6.932
113
Dạ đúng rồi, e mua xe cũ nên chủ trước đã gắn ngoài, DVD em kết nối gọi điện đc, nhưng nghe nhạc thì ko đc :( Quá buồn. Ko biết 1 cái đầu dvd, chức năng đầy đủ giá cả sao bác nhỉ, mua ở đâu thì đảm bảo.
mong bác và các bác khác chỉ giáo ạ
Bác nghiên cứu mấy cái đầu pioneer ấy. Xem cái nào phù hợp thì gắn. 5tr 7tr cũng có mà mười mấy tr 1 cái cũng có

Hạng B2
22/11/14
103
132
43
37
Thành Phố Tây Ninh
Chào các bác ! Hiện cho em vấn đề về cái đề ở xe camry 2000.
Lúc đầu xe em bị hiện tượng buổi sáng dù ngày trước có đi hay không cũng phải để 10-15p mới đề được ! nếu cố gắng đề thì sẽ bị ngộp và thơi gian chờ sẽ lâu hơn ! Nhưng nếu đề được rồi thì tất cả các đề lại sau đều ngon lành !
Sau đó em quyết định thay cái bơm xăng denso giá 1.7t thì tình trạng đã khác hoàn toàn ! tình trạng buổi sáng vẫn tiếp diễn nhưng có cái không phải chờ mà là đề 5-7 lần là được ( ôi thương cái cục đề ). Sau đó tắt máy để khoản 15p thì phải đề kéo dài khoản 2-3 cái mới nổ và hiện tượng đó tiếp diễn liên tục !

Mong các bác tư vấn ! thanks all

Hạng B2
7/2/15
110
99
28
33
Em muốn cách âm cho con cam già 2013 của em, có ng tư vấn em dán vaber, giá khoảng 7tr6, cam đi qua đg nhựa gồ ghề nghe rào rào khá là khó chịu, các bác có kinh nghiệm về cách âm, tư vấn cho em với ạ ! Thank các bác so much :D

• Like
Reactions: Atimeforus
Hạng D
11/8/14
2.628
14.160
113
Em muốn cách âm cho con cam già 2013 của em, có ng tư vấn em dán vaber, giá khoảng 7tr6, cam đi qua đg nhựa gồ ghề nghe rào rào khá là khó chịu, các bác có kinh nghiệm về cách âm, tư vấn cho em với ạ ! Thank các bác so much :D
Chào bạn!
Mình trải nghiệm qua rất nhiều loại ôtô và đúc kết lại là không nên chống Ồn!
Vì chống chỗ này, nó lại phát sinh ra chỗ khác cuối cùng phải tháo ra!
Đừng có nghe ai quảng cáo là hết ồn
RR, BL, đều rào rào cả thôi!
Thân!!!

Hạng D
11/8/14
2.628
14.160
113
Chào các bác ! Hiện cho em vấn đề về cái đề ở xe camry 2000.
Lúc đầu xe em bị hiện tượng buổi sáng dù ngày trước có đi hay không cũng phải để 10-15p mới đề được ! nếu cố gắng đề thì sẽ bị ngộp và thơi gian chờ sẽ lâu hơn ! Nhưng nếu đề được rồi thì tất cả các đề lại sau đều ngon lành !
Sau đó em quyết định thay cái bơm xăng denso giá 1.7t thì tình trạng đã khác hoàn toàn ! tình trạng buổi sáng vẫn tiếp diễn nhưng có cái không phải chờ mà là đề 5-7 lần là được ( ôi thương cái cục đề ). Sau đó tắt máy để khoản 15p thì phải đề kéo dài khoản 2-3 cái mới nổ và hiện tượng đó tiếp diễn liên tục !

Mong các bác tư vấn ! thanks all
Chào bạn!
Mình có hỏi hộ bạn bên hãng Toy, họ khuyến cáo khách hàng nên đổi sang đời 14-15 mà chạy cho đỡ cực thân, bạn ạ!
Đổi xe mới, rồi nhập đoàn đua xe với ae mình nhoa!
Thân ái!!!

Hạng B2
7/2/15
110
99
28
33
Chào bạn!
Mình trải nghiệm qua rất nhiều loại ôtô và đúc kết lại là không nên chống Ồn!
Vì chống chỗ này, nó lại phát sinh ra chỗ khác cuối cùng phải tháo ra!
Đừng có nghe ai quảng cáo là hết ồn
RR, BL, đều rào rào cả thôi!
Thân!!!
Cảm ơn bác !
Sao buồn vậy bác :( ko có cách nào hạn chế hả bác ? tại nghe sâu quảng cáo đã quá nên rất ham, xe mới mua nên cái gì cũng mún làm bác à :(