Hạng D
11/8/14
2.628
14.160
113
Cảm ơn bác !
Sao buồn vậy bác :( ko có cách nào hạn chế hả bác ? tại nghe sâu quảng cáo đã quá nên rất ham, xe mới mua nên cái gì cũng mún làm bác à :(
Muốn làm, có cách này thực tế và khỏe mạnh, không tốn tiền!
Ngày nào cũng lôi em nó ra rửa!
Thế là đủ! Đừng nghe quân địch nó dụ dỗ phí tiền!
Tiền và sức khỏe để dành mà đi chơi với ae mình nè!
Vui lắm, đua gần 200, hết ồn và phê lim dim luôn!!!

Hạng B1
22/4/15
70
181
33
35
Em muốn cách âm cho con cam già 2013 của em, có ng tư vấn em dán vaber, giá khoảng 7tr6, cam đi qua đg nhựa gồ ghề nghe rào rào khá là khó chịu, các bác có kinh nghiệm về cách âm, tư vấn cho em với ạ ! Thank các bác so much :D

Em cũng cùng có ý kiến là ko nên cách âm bác ạ, em đi 2.4 2010 mà đã cảm thấy ok về cách âm rồi, ko bao giờ loại trừ hết đc với chất lượng đường VN đâu, ngồi Mer E250 qua chỗ gồ gề vẫn nghe tiếng bánh rào rào bình thường, đường ngon hơn thì đỡ hơn thôi bác, bác thử đi điện biên phủ đoạn từ ngã 3 Mạc đĩnh chi về hàng xanh xem, đc 1 đoạn ngắn đấy đi Lane giữa cực êm :)), nói chung tương đối thôi chứ ko tuyệt đối đc đâu bác :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
17/10/06
674
752
93
Em cũng cùng có ý kiến là ko nên cách âm bác ạ, em đi 2.4 cuối 2009 mà đã cảm thấy ok về cách âm rồi, ko bao giờ loại trừ hết đc với chất lượng đường VN đâu, ngồi Mer E250 qua chỗ gồ gề vẫn nghe tiếng bánh rào rào bình thường, đường ngon hơn thì đỡ hơn thôi bác, bác thử đi điện biên phủ đoạn từ ngã 3 Mạc đĩnh chi về hàng xanh xem, đc 1 đoạn ngắn đấy đi Lane giữa cực êm :)), nói chung tương đối thôi chứ ko tuyệt đối đc đâu bác :)
OK, nhất trí 2 tay:3dup:

Hạng C
17/10/06
674
752
93
Mấy bác, dù cẩn thận lắm lắm nhưng 2 bên má của vợ 2 em vẫn bị cạ khi leo lề, vừa sơn tút lại là bị nữa, may là chỗ đó nằm bên dưới nên phải cúi xuống mới thấy. Thôi, cứ để vậy chạy, cuối năm tiện làm luôn một lần.

Hạng F
2/4/10
7.393
33.522
113
Mấy bác, dù cẩn thận lắm lắm nhưng 2 bên má của vợ 2 em vẫn bị cạ khi leo lề, vừa sơn tút lại là bị nữa, may là chỗ đó nằm bên dưới nên phải cúi xuống mới thấy. Thôi, cứ để vậy chạy, cuối năm tiện làm luôn một lần.
Mặt bên dưới mà lại bằng nhựa nữa. Kg sơn lại cũng đâu có ảnh hưởng gì đến thẩm mỹ hay độ bền của xe đâu bác?

Tập Lái
18/3/12
10
3
3
Cảm ơn Bác Trường đã tư vấn cho em hết sức nhiệt tình, kết quả em đã múc được 2 món: Hub chiếu thông số lên kính lái và Cruise Control.
Tuy nhiên người bán quên dán tấm film cho em làm em tự dán...thành ra xấu quắc :3dandap::3dandap:

Hạng F
24/11/13
9.041
53.577
113
Cảm ơn Bác Trường đã tư vấn cho em hết sức nhiệt tình, kết quả em đã múc được 2 món: Hub chiếu thông số lên kính lái và Cruise Control.
Tuy nhiên người bán quên dán tấm film cho em làm em tự dán...thành ra xấu quắc :3dandap::3dandap:
Xài đc là ok rồi bác, e thấy xe mình đã dán phim cách nhiệt rồi nên k cần dán đâu, để nguyên nhìn nó zin hơn a à :)