Hạng D
21/3/08
4.885
4.515
113
hcm
Chìa start/stop mình thấy có 1 cái tiện là ko có móc ra nhét vô bấm bấm.., cứ ra xe mở cửa, đi xa tự khóa, nhanh gọn.
Start stop độ thì không có smartkey (smk), nhưng có thể có thêm kích hoạt bằng RFID. Còn start stop zin mà có smk, có nút mở cửa một chạm thì sẽ thấy tác dụng khi xe bị xâm nhập chứ không thể nổ máy được!
Còn chìa khóa cơ thì vô tư, vào xe được là nổ máy được thôi!

Tập Lái
13/11/18
48
78
28
Chìa start/stop mình thấy có 1 cái tiện là ko có móc ra nhét vô bấm bấm.., cứ ra xe mở cửa, đi xa tự khóa, nhanh gọn.
cũng đúng bác. Mazda thì để chìa khóa trong túi rồi bấm nút trên cửa xe thôi, kể ra cũng tiện hơn một chút.

• Like
Reactions: the kid
Hạng D
21/12/08
2.715
46.357
113
Start stop độ thì không có smartkey (smk), nhưng có thể có thêm kích hoạt bằng RFID. Còn start stop zin mà có smk, có nút mở cửa một chạm thì sẽ thấy tác dụng khi xe bị xâm nhập chứ không thể nổ máy được!
Còn chìa khóa cơ thì vô tư, vào xe được là nổ máy được thôi!
Nó có hộp khiển, đọc chip chìa, chìa cơ mở vô để làm linh tinh.
Mà nhiều a cũng vui lắm, để tiền đổi xe ko chịu, toàn để tiền độ này độ kia, hầm bà lằng, hơn cả tiền mua mà ko liền lạc.

Hạng B2
17/12/18
175
223
45
46
Đờn ông đích thực là phải biết cắm rút đút vào. Bấm bấm khều khều thấy nó ẻo lả sao ấy. Chắc xe mình đời cổ nên tự thủ dâm tinh thần vậy.

Hạng D
19/10/09
4.921
15.785
113
Tel : 0949999684 .
Chìa ghim nó hay hơn chìa Star/Stop đặc biệt dành cho bọn CNLer có máu húng chó đó bác .Có gì cầm cái chìa chọt chọt cũng đau à :D :D .
Em chạy cả 2 xe, Mazda chìa start/stop và Fadil chìa cơ. Nhà có 2 xe đó cũng được 5 năm rồi nên có thể coi là cũng có trải nghiệm tương đối lâu. Em không thấy chìa start/stop có gì hay hơn chìa cơ, ngoài việc thỉnh thoảng chìa start/stop sắp hết pin khá phiền phức.

Vote không nên độ nhé bác.