Hạng D
28/2/05
2.109
485
83
RE: Có nên mua GALA mới vào thời điểm này

Bác Awake ơi!con này bị xe de đụng đầu t1i ko đáng kể!xe cty chạy củng ít thôi!còn mói lắm!bác nói sao em thấy lái nói 15k chiều đến làm thủ tục nên đang tíếc đây này!

Hạng D
28/2/05
2.109
485
83

cám ơn các bác!em tuởng rẻ mới mua!nếu giá này ko hời thì em bỏ ý định luôn!xe cty bán các bác à!nó ko cần mình đâu!vì cty nó giàu xụ mà!em chỉ thích xe đẹp!nguồn gốc rõ nhưng phải rẻ hơn ngoài một vài vé!còn ko rẻ thìm bye thôi!

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

Lancer Glxi 2oo2 là xe số tay, nghe nói con này bị lỗi kỹ thuật nên hãng chỉ bán trong thời gian ngắn là ngưng ngay. Bác từ từ kiếm xe khác ngon hơn. Ví dụ Honda Acura

nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München

theo em bác nên để đầu tư con civic rồi nếu thừa tiền thì để mua đồ chơi và xăng cho nó:D:D

Tập Lái
28/7/05
25
0
0

Trích đoạn: voiturefolie

Bác tìm một em 2nd đi cũng được, ăn thua chủ cũ nó là ai đây. Em cũng vừa cưới 1 em gala. Đang sướng đây. Em này đi rất êm so với các xe cùng giá tiền. Options thì khỏi chê. Bác đợi đến sang năm cưới con civic cũng được, nhưng theo em nghĩ giá không rẻ đâu. Chất lượng thì như wave alpha;)

Đ/c voiturefolie tìm mua đâu Gala cũ giỏi thế nhỉ. Chạy 7000km mà có 22.5K thôi à. Tớ tìm mỏi cả mắt mà chỉ thấy có 1 con năm 2004 giá những 27K. Bật mí cho tớ để tớ cũng lấy 1 con với. Không đợi được nữa rồi.

Hạng B2
28/6/05
163
0
16
Xóm Nước Đen

Em cũng có tâm trạng như bác Driving . Em định mua xe 2nd giá khoảng 26k hay cao hơn một tí. mặc dù là xe 2nd nhưng là xe ngon còn hơn lấy em vios về chẳng có cái gì cả , chán lắm. Nhưng điều khó khăn khi chọn xe 2nd là em không biết nguồn gốc, tình trạng, và nhiều thứ khác nữa .
Bây giờ em đành chờ con civic ra thế nào cái đã, chứ " sai 1 ly đi 1 xị" như chơi.

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16

Xe 10 000 km đâu đã là cũ??? bên này xe mới các hãng nó bảo hành 5 năm hay 100 000km kia mà ... như thế xe > 100 000km mới là cũ chứ nhĩ.

Các phụ tùng xe về phần gầm thường phải đi 80 000 km mới phải thay, đấy là đường ở Nga rất xấu, chứ xe cũ bên Đức hay Tây Âu về Nga 150 000km vào hãng kiểm tra phần gầm vẫn rất ngon. Máy thì .... ai chăm tốt 200 000km chưa chảy dầu .... các bác cứ lăn tăn chuyện xe đi < 30 000km là sao nhĩ???

Chã nhẻ ở VN xe đi 20 000km đã tã lắm rồi??? Thế thì ra biểu tình trước mấy hãng liên doanh đi thôi.

Hạng B2
9/11/04
158
1
0

Mua xe có số bác driving ơi, sau ghi em gả con vợ 2 cũ, em định mua em gala, dự định bỏ ra khỏang 6 tháng tìm xe, ai ngờ gặp chiếc đầu tiên ưng ý quá nên em quyết luôn. Hôm đi xem có anh bạn rành xe đi xem dùm, ok là cưới luôn, lấy vợ lấy liền tay không thì các bác cuỗm mất:D:D:D Mua con này thời điểm này xe mới là k nên mua vì dù sao model cũ 2003, giá thì rất chát. Với 30k và khả năng kiên trì chờ đợi của bác thì nên đợi em civic [&:][&:][&:]

O.S.P.D
14/2/04
0
14
18
Vietnam

:)Tôi chạy con Gala cũng được khoảng 20.000km, mọi thứ thấy rất ổn, nhất là hộp số rất êm.Theo tôi nếu bác thấy thật cần, thật thích thì cứ mua. Nhưng khuyên bác nên kiếm con seconhand cho nó rẻ, sau này bán đỡ mất giá. Nhưng khi xem xe bác phải nhờ người có kinh nghiệm và thân quen để tránh hối tiếc sau này. Nếu bác cứ chờ thì tôi e rằng bác sẽ chẳng bao giờ cưới được vợ.Chúc bác mau có xe:D