Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Thích sedan thì mua Camry nhìn cũng lịch sự, sang trọng mà. Lại dc xe mới, trừ khi bác cần cái logo Mec
Ừ, đúng đó, vậy bỏ thêm vài trăm ngàn mua cái logo Mer gắn qua cũng được.:p

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Mer mà lành như Nhật thiệt hả bác,,, sao nhe bẩu dàn gầm C class làm vài món linh tinh đã hết 200 trẹo,,,
Chắc có một số món có mạ vàng đó bác. ;)
À sao bác viết mà cứ phết, phẩy (,,,) nhiều thế? Đơn xin việc mà viết kiểu này thì bị loại từ vòng gửi xe.:p

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: Hieu_LA
9/5/16
4.035
4.191
113
Bình Phước
Ko tiền đú Mer chi mà than thở vậy bác,,
Ahh,, tại đứa coi thuờng cũng chẵng ra gì,, mình ko tội nó mà tội ba mẹ nó đã đẻ ra nó thôi ahh
hehe, còn đỡ hơn có đứa còn không đủ tiền để đú nữa kia. láo ngáo đi xe đạp cũng không chừng:rolleyes:. Cố đấm ăn xôi chi vậy mà vào coment dạo nói leo miết vậy em. Mà em sống sao mà để cái đứa không ra gì nó cũng khinh em vậy. Em sống lỗi quá hả em:eek:

Hạng F
6/9/18
7.371
16.342
113
35
hehe, còn đỡ hơn có đứa còn không đủ tiền để đú nữa kia. láo ngáo đi xe đạp cũng không chừng:rolleyes:. Cố đấm ăn xôi chi vậy mà vào coment dạo nói leo miết vậy em. Mà em sống sao mà để cái đứa không ra gì nó cũng khinh em vậy. Em sống lỗi quá hả em:eek:
Đứa ko ra j thì nó cũng biết gì đâu mà,, lũ đó thì ô bà nó cũng như nó thôi mà,, bô thúi như nhau,, cơ mà đứa con Lai đó lại thích ng khác nói nặng lời tới ô bà cha mẹ nó,, tội

• Love
Reactions: NEWDRIVER
Hạng D
6/5/04
2.799
1.901
113
Vietnam
Mỗi lần đi bảo dưỡng cũng kêu kỹ thuật chú ý phần đó vì nghe nói 2-3 năm là phải thay nhưng kỹ thuật nói chưa phải thay. Ah quên có thay cái bình ác quy, ác quy zin của hãng chạy được gần 2 năm là tèo, thay bình ac quy gì đó ở ngoài hết 3 triệu chạy hơn 3 năm chưa thấy hư. Xe này bảo dưỡng thay đồ vào hãng thì mắc, chứ thay ở ngoài thì cũng chấp nhận được. Còn chuyện hay hư hỏng như trên mạng hay đồn là không có.
Cao su chân máy 2-3 năm tuỳ cách chạy bác, riet ga thì mau thay. Còn riêng quả bình và lốp thì thay ngoài. Tiêt kiệm 1/2 tiền, brand như nhau :D :p

• Like
Reactions: ken27
Hạng D
6/5/04
2.799
1.901
113
Vietnam
Đứa ko ra j thì nó cũng biết gì đâu mà,, lũ đó thì ô bà nó cũng như nó thôi mà,, bô thúi như nhau,, cơ mà đứa con Lai đó lại thích ng khác nói nặng lời tới ô bà cha mẹ nó,, tội
Kệ bình tĩnh bạn. Forum để vui vẻ, không vui ta né. :D

• Like
Reactions: Hieu_LA
9/5/16
4.035
4.191
113
Bình Phước
nói chuyện kiểu vầy là biết văn hóa cao ghê luôn á. :rolleyes: :rolleyes:

9/5/16
4.035
4.191
113
Bình Phước
Đi với ma bận áo giấy,, bẩn miệng mà đành thôi
Bạn lôi ông bà cha mẹ ngta ra là bạn thiếu dạy rồi. ở đây muốn thì nói thẳng vấn đề chứ không quàng quạc kiểu chanh chua như đàn bà kiểu đó. Còn bạn là đàn bà thì thôi mình xin lỗi, lâu nay nc vs đàn bà mà không biết. hehe :p :p. Mình thấy bạn thích cà khịa mình thì bạn cứ tự nhiên, mình chả bận tâm đâu. Chỉ tội có cái đứa rình mình lên mạng để nhảy vào cà khịa từ bấy đến nay thôi.Chúc bạn vui vẽ với cái lối sống thiếu văn hóa đó nha.

• Like
Reactions: Acepbtn