Hạng B2
19/12/16
343
8.953
108
Tốt nhất bây giờ ra đường nếu có phân cách cứng thì chạy 60, không có thì chạy 50. Thà để anh em bạn hữu chê bai chạy yếu còn hơn cống nạp cho bọn ăn bẩn, xem chúng nó lấy gì bỏ vào mồm.
chuẩn luôn a, zone 60 và KDC liên tục và liên tục:(
Van đè này đã đc nhiều toppic đề cập nhưng hình nhu không có nhiêu thay đổi…

Hạng B1
22/7/13
55
34
18
39
Bình Thuận em dính quả từ đường rẽ đi ra, bon bon 56km/h ai dè bị ngắm bắn, CAY

Tập Lái
7/8/15
20
25
3
khoang hãy nói tới cái biển, cách tạo nên khu đông dân cư nó cũng vô lí, đường quốc lộ để lưu thông liên tỉnh cứ cho dân bu vào ở rồi cuối cùng cả tuyến đều đông dân cư. Ở chỗ mình làm đg vành đai để né khu dân cư nhưng giờ nguyên con đường 30 cây thành khu đông dân cư hết

Hạng D
9/2/15
1.488
7.161
113
40
khoang hãy nói tới cái biển, cách tạo nên khu đông dân cư nó cũng vô lí, đường quốc lộ để lưu thông liên tỉnh cứ cho dân bu vào ở rồi cuối cùng cả tuyến đều đông dân cư. Ở chỗ mình làm đg vành đai để né khu dân cư nhưng giờ nguyên con đường 30 cây thành khu đông dân cư hết
Mức lương của người có chức vụ cao nhất trong cơ quan nhà nước ta kg quá 1k usd
Chiếc xe mới ra rẻ nhất cũng phải 15k, nói vậy bác tự hiểu nguyên nhân vì sao

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Mức lương của người có chức vụ cao nhất trong cơ quan nhà nước ta kg quá 1k usd
Chiếc xe mới ra rẻ nhất cũng phải 15k, nói vậy bác tự hiểu nguyên nhân vì sao
người ta sống thanh đạm, chỉ ăn cơm với mắm và rau muống. Con cái đi học thì có vợ hoặc chồng làm ngoài ngành, hoặc có anh chị, cô bác phụ lo cho. Tiền lương bao năm chỉ để tích lũy mua đất, mua xe thôi nha bác :)

Hạng B2
22/8/19
346
4.021
93
người ta sống thanh đạm, chỉ ăn cơm với mắm và rau muống. Con cái đi học thì có vợ hoặc chồng làm ngoài ngành, hoặc có anh chị, cô bác phụ lo cho. Tiền lương bao năm chỉ để tích lũy mua đất, mua xe thôi nha bác :)

Thế thì mình phải nể mấy anh cán bộ khâu chọn vợ. Chọn kiểu gì mà bà nào cũng làm ăn kinh doanh thành đại gia. Chồng có sa cơ là móc ngàn tỷ ra khắc phục hậu quả tiền

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Thế thì mình phải nể mấy anh cán bộ khâu chọn vợ. Chọn kiểu gì mà bà nào cũng làm ăn kinh doanh thành đại gia. Chồng có sa cơ là móc ngàn tỷ ra khắc phục hậu quả tiền
"Tinh hoa của dân tộc" nó phải thế ... Đâu dễ mà được ngồi vào mấy cái ghế đó được anh :)

Hạng B2
29/8/15
369
203
43
Bài này viết đúng thực trạng nè. Mình bị hoài. Đi 50 km/h đã rùi mới thấy bảng vào KDC.
Còn có một số đoạn chả hiểu mấy cha gắng bảng hạn chế tốc độ nó có óc ko nữa. Đang đi ví dụ đoạn đường giới hạn 60km/h đi một đoạn nó chơi 2 bảng hết 60km/h & bảng 80km/h cạnh nhau. Sao ko gắng cái bảng 80km/h là auto bảng 60km/h hết hiệu lực nhỉ.

• Haha
Reactions: dongkisot864
Hạng C
30/3/18
677
529
118
Vấn đề là ở tâm và tầm của người thực thi thôi các bác à.