Hạng B1
27/11/04
74
2
8
Các bác ơi, cho em hỏi làm sao cái còi thằng 318 hay hỏng thế, em thay mất bao nhiêu cái rồi, cứ được 6 đến 9 tháng là lại toi một đôi còi. Có cách nào khắc phục không các bác

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
RE: Còi 318, các bác cho hỏi một chút

Trời sao kinh thế bác... Bác Tinh Anh chuẩn bị xiền đi nhé,Em cũng hơi ngạc nhiên vì mấy năm trước em có xài 1 con 318 gần 2 năm sau chuyển giao lại cho chú em trong cty đi đén nay cũng hơn 3 niên rùi mới hỏi thăm chưa thấy thay gì cả... Hay là chú ấy kg bóp còi các bác nhẩy hichic...[8|]

Hạng B1
27/11/04
74
2
8

Chắc các bác toàn đi đường đẹp rồi, tôi hay phải đi những đường liên thôn, nên cứ hỏng liên tục. Vì cái jắc cắm nỏ cứ bị lỏng ra, rồi nước nó vào thế là chết luôn (không phải là chết hẳn nhưng nghe như "bán kem mút").
Chán quá, chẳng bác nào biết cách khắc phục.

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

cái jack nó lỏng ra chẳng lẽ ko có cách nào để cố định nó lại sao bác ? mà sao nước lại dễ vào trong đến thế ?

[8|]

Bim
Hạng B2
30/7/04
113
1
0
Hà Nội

Đúng là còi 318 hình như hay có vấn đề các bác ạ, tôi đi được hơn một năm rưỡi thì đi mất một cái còi rưỡi, vẫn trong thời gian bảo hành nên được thay đôi còi miễn phí, thay xong thì ông chủ xe bên cạnh ra bảo "anh thay còi làm gì, rửa xe xong mấy bữa thì lại hỏng tiếp thôi mà"!?! Telatenao các bác nhỉ?!

Hạng B1
27/11/04
74
2
8

Trích đoạn: nktinhanh

cái jack nó lỏng ra chẳng lẽ ko có cách nào để cố định nó lại sao bác ? mà sao nước lại dễ vào trong đến thế ?

[8|]
tôi mà biết là có cách nào thì tôi đã chẳng phải cầu kiến các bác. Thằng BMW chưa được Việt Nam hóa nên nhiều lúc củ chuối ghê

Hạng B1
9/4/05
86
0
0
www.google.com

Còi 318 tệ lắm, em đi được 1 năm thay 2 lần còi rồi, em hỏi hãng hãng bảo vì còi không phải còi xịn chính hãng nên cứ hỏng thì đến mà thay miễn phí trong 2 năm đầu. Khi nào hết bảo hành thì ra chợ kiếm đôi còi Merc xin thay vào thì đi vô tư luôn

Hạng B1
27/11/04
74
2
8

Trích đoạn: BMWBMW
Còi 318 tệ lắm, em đi được 1 năm thay 2 lần còi rồi, em hỏi hãng hãng bảo vì còi không phải còi xịn chính hãng nên cứ hỏng thì đến mà thay miễn phí trong 2 năm đầu. Khi nào hết bảo hành thì ra chợ kiếm đôi còi Merc xin thay vào thì đi vô tư luôn
Thế à, thế mà cái thằng thợ trong hãng nó bảo em là do jắc cắm lỏng (do đường xóc), nó còn bảo còi của BMW cắm vào xe Nhật chạy tốt lắm.
Thế cỏi merc xịn mua ở đâu thế bác, giá bao nhiêu. Bác vui lòng cho biết được không.