Thảo Luật Chung CotecLand

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
24/8/10
238
744
93
Cũng tuỳ bác chủ muốn mua dự án nào của Kotexland thôi, e thấy dự án đất nền Phú Gia NB đầu tư cũng ổn.

Hạng B2
16/9/10
170
2
18
bravia nói:
manhodessa nói:
Anh Nghĩa nhà em trước bình thường , lúc mới đi Tiệp về .. Giờ chuyển giới tính , mịa cả công ty đồng bóng thấy sợ.Em nghe người nhà nói nghe to thôi nhưng chán phèo , mấy đứa cháu vào làm chạy ra hết.

Bác Mạnh cũng biết zụ này hả!
Vợ thằng bạn trợ lý cho "chị" í chịu hổng nổi cũng out lâu rồi. Nghĩ tới cảnh ảnh đi Thailan về tới TSN mà mấy thằng đực rựa ôm một đống hoa ra tặng, ôm, hôm,.... Mịa! đứng bên cạnh ói tại chỗ mà phun ra hổng nổi

51LD1758 nói:
AeroKid nói:
<span style=""color: #000080;"">Cotec group là doanh nghiệp thuộc loại "bơm bong bóng" hoặc "đánh bóng lư đồng" để lên sàn huy động vốn. "Cotec group" là tên ăn theo/copy của "CotecCons". Tuy 2 thằng này cùng họ Cotec nhưng chẳng ăn nhập, bà con gì cả ! Cũng giống như "mặt trăng" mà "mặt trời", cùng họ "mặt" nhưng khác nhau hoàn toàn !</span>
Bác nói sai rùi. ContecCons trước đây thuộc CONTEC sau đó CPH tách ra khỏi COTEC. "COTEC GROUP" chỉ là cái danh của bác TS-KTS ĐĐN thui. Bộ máy của nó chỉ là cái đám bù nhìn và tai sai. Bác tham gia là chít liền

behieu nói:
là nó đây hả các bác.
http://cotecland.com.vn
ghê vậy

manhodessa nói:
Anh Nghĩa nhà em trước bình thường , lúc mới đi Tiệp về .. Giờ chuyển giới tính , mịa cả công ty đồng bóng thấy sợ.Em nghe người nhà nói nghe to thôi nhưng chán phèo , mấy đứa cháu vào làm chạy ra hết.
Công nhận các bác rành thiệt, em trước là CEO của Cotec Group, sau sợ quá bỏ chạy luôn nè.

@ Sơn Bra: Vợ bạn Bra trợ lý cho xếp Nghĩa tên gì vậy, không biết mình có quen không?

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Các bác coi chừng giống vụ PG nữa nhé, bác Nam mạnh miệng dữ ta
, coi chừng TS nhe.
Em cũng từng làm CotecLand + Cotecgroup...nhưng miễn bình lựng:D:D:D

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
51LD1758 nói:
AeroKid nói:
<span style=""color: #000080;"">Cotec group là doanh nghiệp thuộc loại "bơm bong bóng" hoặc "đánh bóng lư đồng" để lên sàn huy động vốn. "Cotec group" là tên ăn theo/copy của "CotecCons". Tuy 2 thằng này cùng họ Cotec nhưng chẳng ăn nhập, bà con gì cả ! Cũng giống như "mặt trăng" mà "mặt trời", cùng họ "mặt" nhưng khác nhau hoàn toàn !</span>
Bác nói sai rùi. ContecCons trước đây thuộc CONTEC sau đó CPH tách ra khỏi COTEC. "COTEC GROUP" chỉ là cái danh của bác TS-KTS ĐĐN thui. Bộ máy của nó chỉ là cái đám bù nhìn và tai sai. Bác tham gia là chít liền
Bác 51LD nói khá đúng chuyện CotecCons và Cotecgroup.

Hạng B2
16/9/10
170
2
18
@Giao: sự thật thì có gì mà sợ; dạo này còn làm SCR hay đi đâu rồi?
@Sơn: Mình không biết người này, chắc lúc đó mình đã nghỉ rồi.

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
nam_newport1 nói:
Em nghĩ SCR đầu năm nay anh ơi, đang chuẩn bị... NovaLand. Anh khỏe chứ?

Hạng B2
10/5/08
314
0
18
Nói chung các bác nói là đúng hết rồi đó! Cotecgroup (Cotec Land) giờ chỉ còn cái vỏ thôi, mà cái vỏ cũng không phải của nó nữa! Cái Văn phòng ở quận 4 cũng là mượn của Công ty Vạn Đô đó các Bác. Hiện tại thằng này là con nợ vĩ đại của nhiều Bank.
Làm ăn với thằng này chết là chắc!

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.417
113
nam_newport1 nói:
Bác Nam nghỉ năm 2008 thì phải, ban đầu thấy H làm ở phòng Marketing, sau chuyển qua làm trợ lý. Phòng Marketing có ku "khoai tây" gì là trưởng phòng em quên mất tên rồi nhỉ

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/9/10
170
2
18
bravia nói:
nam_newport1 nói:
Bác Nam nghỉ năm 2008 thì phải, ban đầu thấy H làm ở phòng Marketing, sau chuyển qua làm trợ lý. Phòng Marketing có ku "khoai tây" gì là trưởng phòng em quên mất tên rồi nhỉ
Em nghỉ 2008, ku khoai tây đó là Rodan, trước là lính em phụ trách tiếp thị cái dự án Hội An, nó nghỉ trước em vài tháng, nghe nói bây giờ vô Cotecland làm lại.
@Giao: Anh vẫn khỏe, giờ tha phương cầu thực xa lắm, sao không đi theo DC qua EIC mà lại qua Nova?

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.