Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Bữa giờ anh T có cập nhật cônh trường k?
Theo yêu cầu của khán giả, hic

Cư dân Lavita Garden ( Ngã 4 Bình Thái )

Thấy cái móng rùi mấy bác, mà hình như vị trí nó lệch so với brochure ban đầu. Bây giờ nó nằm sát vách với phần đất trống của người ta chứ không phải nằm sát đường. Chắc do sợ chậm tiến độ mà dời qua đề vừa làm móng, vừa hạ ngầm???
Ngay tường đang đặt mấy cái ống gì đó, theo ngu kiến của em là ống bọc dây điện để hạ ngầm ???

Song song 2 block.

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113

View attachment 488407
Thấy cái móng rùi mấy bác, mà hình như vị trí nó lệch so với brochure ban đầu. Bây giờ nó nằm sát vách với phần đất trống của người ta chứ không phải nằm sát đường. Chắc do sợ chậm tiến độ mà dời qua đề vừa làm móng, vừa hạ ngầm???
View attachment 488412 Ngay tường đang đặt mấy cái ống gì đó, theo ngu kiến của em là ống bọc dây điện để hạ ngầm ???
View attachment 488414
Song song 2 block.
Công trường công nhân đông ko bác Thịnh? Chiều nào ko mưa chắc em cũng chạy xuống xem thử.

Tập Lái
6/6/16
0
9
2
34

View attachment 488407
View attachment 488412 Ngay tường đang đặt mấy cái ống gì đó, theo ngu kiến của em là ống bọc dây điện để hạ ngầm ???
View attachment 488414
Song song 2 block.
Cám ơn bác nhiều, nhà em xa nên có bác update cũng yên tâm là nó vẫn đang thi công. Về phần đường dây cao thể, sau khi hạ ngầm thì ảnh hưởng của nó tới sức khỏe có bớt k các bác nhỉ?

Hạng B2
19/6/16
281
1.002
93
Moá, cái tụi HT này làm thiệt hả
Lamf sao em xoay đủ tiền đóng tiến độ bây giờ keke

• Like
Reactions: Menamlun
Tập Lái
19/11/15
46
508
83

View attachment 488407
View attachment 488414
Song song 2 block.
Nhìn dây điện vs mấy cái cẩu mà lo lắng cho mấy anh công nhân đang làm bên dưới :((

Status
Không mở trả lời sau này.