Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
13/11/13
731
3.322
93
Tphcm
Dây điện cột kiểu zậy là đang hạ xuống đó bác, còn cẩu e ko dành, kkkk

Tập Lái
8/8/15
16
299
48
Dây điện cột kiểu zậy là đang hạ xuống đó bác, còn cẩu e ko dành, kkkk

Nhìn dây điện vs mấy cái cẩu mà lo lắng cho mấy anh công nhân đang làm bên dưới :((

Ah, không phải cái dây cao thế đâu bác với mợ ơi, đó là mấy cái dây của nhà dân dọc bên đường ngang thôi, mấy cái cần cẩu dựng xa xa xa phía trong kia (mà theo brochure ban đầu là nó phải dựng gần sát dây cao thế) cần cẩu -> cao thế -> dây diện hạ thế nhà dân, nên em mới nói là hình như nó dời vào trong để vừa làm móng vừa hạ ngầm hay sao ah???

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Ah, không phải cái dây cao thế đâu bác với mợ ơi, đó là mấy cái dây của nhà dân dọc bên đường ngang thôi, mấy cái cần cẩu dựng xa xa xa phía trong kia (mà theo brochure ban đầu là nó phải dựng gần sát dây cao thế) cần cẩu -> cao thế -> dây diện hạ thế nhà dân, nên em mới nói là hình như nó dời vào trong để vừa làm móng vừa hạ ngầm hay sao ah???
Nếu mấy dây đó vẫn là điện ( hạ thế) thì vẫn nguy hiểm chứ bác

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Tiến độ thi công Lavita thấy đảm bảo thật.

Vậy giờ em phải chuẩn bị lúa để ký hđmb sắp tới đây thôi.

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Sắp tới bác có muốn đầu tư thì hú em nhé. Chuẩn bị có dự án mới đó.
Ok Bác. Ah, có thông tin cập nhật gì của Lavita nhờ bác post cho bà con theo dõi với nha. Tks bác.

Tập Lái
6/6/16
0
9
2
34
các bác chuyển tiền thanh toán Lavita thì chuyển vô tk TPBank của nó đúng k ạ?

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
các bác chuyển tiền thanh toán Lavita thì chuyển vô tk TPBank của nó đúng k ạ?
Em chọn chuyển vào Vietcombank cho cùng tk của em, Hưng Thịnh đâu bắt buộc chuyển vào đâu. K biết sau này có vụ bảo lãnh thì chắc khác.

Tập Lái
6/6/16
0
9
2
34
Em chọn chuyển vào Vietcombank cho cùng tk của em, Hưng Thịnh đâu bắt buộc chuyển vào đâu. K biết sau này có vụ bảo lãnh thì chắc khác.
Theo em biết thì nên chuyển vào ngân hàng bảo lãnh bác ạ, tránh trường hợp rủi ro là HT dùng tiền của mình đi đầu tư dự án khác

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Theo em biết thì nên chuyển vào ngân hàng bảo lãnh bác ạ, tránh trường hợp rủi ro là HT dùng tiền của mình đi đầu tư dự án khác
Vì giờ thật tế chưa có tờ giấy bảo lãnh ngân hàng nên biết ông nào chính thức bác? Chắc sau khi ký hđmb sẽ có.

Status
Không mở trả lời sau này.