Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Hạ xuống chôn ngầm nhé bác, đã xong cống ngầm
Ý mình là trong giai đoạn hạ ngầm này nhìn cái cẩu ko cách đường điện là bao xa sẽ nguy hiểm, còn hạ xong thì đâu có gì để nói nữa

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Vì giờ thật tế chưa có tờ giấy bảo lãnh ngân hàng nên biết ông nào chính thức bác? Chắc sau khi ký hđmb sẽ có.
Trước khi kí HĐMB yêu cầu HT cung cấp chứng thư bảo lãnh ngân hàng theo luật, ko có thì khoan kí bác

• Like
Reactions: Rio2014
Hạng B2
19/6/16
281
1.002
93
Chết mẹ, em nhỡ xuống 56% rồi không biết có sao không?

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
anh chị đã mua cứ việc lên trụ sở công ty em, bên công ty sẽ cung cấp giấy tờ anh chị cần. Ngân hàng bảo lãnh cho dự án là TP bank.
Cho anh hỏi là: nếu TP bank bảo lãnh thì các khoản thanh toán định kỳ có cần phài thanh toán qua TPBank ko hay bất kể bank nào cũng đc?

• Like
Reactions: tuvan
Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Cho anh hỏi là: nếu TP bank bảo lãnh thì các khoản thanh toán định kỳ có cần phài thanh toán qua TPBank ko hay bất kể bank nào cũng đc?
TPBank mới chỉ có chủ trương thôi bác, chưa nhúng tay nhúng chân vô làm bất kì thủ tục gì với HT nên hiện tại mình muốn nộp tiền như thế nào cũng được ( Vì HT chưa phải là chủ sở hữu dự án, mọi thứ vẫn còn đứng tên Tín Nghĩa).

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
anh chị đã mua cứ việc lên trụ sở công ty em, bên công ty sẽ cung cấp giấy tờ anh chị cần. Ngân hàng bảo lãnh cho dự án là TP bank.
Em yếu quá, chị ở nhà mà vẫn có đầy đủ pháp lý dự án, chả cần đi đâu cả :(

Tập Lái
19/11/15
46
508
83
Đối với dự án của Hưng Thịnh đều có ngân hàng bảo lãnh, đối với dự án Lavita này là ngân hàng TienPhong Bank bảo lãnh nhé các bác. Các bác cứ yên tâm. Bác nào có nhu cầu mua Lavita thì cứ inbox em nhé
Cái này chưa gọi là chứng thư bảo lãnh, các bạn bán hàng mà ko nắm rõ thì bán cho ai đây

• Like
Reactions: tinland101989
Hạng B2
19/6/16
281
1.002
93
Mợ Menamlun truy các em sale quá, ngân hàng nó thông báo thế này là đồng ý về mặt nguyên tắc rồi.
Dự án chưa ký HĐMB mà đã xong các thủ tục này rồi, phải nói HT làm nghiêm túc.
Em về quê đây, gom lúa với bán đôi lợn nái lên chuẩn bị nộp cho a lavita. Moá, ai ngờ nó làm thiệt hả :)

Hạng D
24/4/15
1.334
6.073
113
Cái này chưa gọi là chứng thư bảo lãnh, các bạn bán hàng mà ko nắm rõ thì bán cho ai đây
Chấp nhận về nguyên tắc thoả thuận giữa HT và TPbank ah mợ. Nhưng vậy cũng an tâm rồi. Vì chưa xong móng, chưa ký hđmb nên có thể chưa triển khai các bước tiếp của Thông báo bảo lãnh ngân hàng đc.

• Like
Reactions: tinland101989
Status
Không mở trả lời sau này.