Status
Không mở trả lời sau này.
Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.375
113
Sài Gòn - HCM
ngoinhaxanh nói:
Mr Fil nói:
ngoinhaxanh nói:
Dân quân tự vệ mà ai hỏi cũng nói làm bên chỉ huy quân sự phường, làm cò đất mà ai hỏi cũng nói làm bên địa chính:D
Cửa chống chày thì khi cái nhà cháy hết cũng còn lại cái cửa
Hỏi ngu tí nha Bác NNX
Thế Bác có biết người ta sinh ra cái cửa chống cháy để làm gì và cho phép nó tồn tại bao lâu trong đám cháy không Bác???
Để làm gì vậy bác?
Ờ, thì hỏi cho biết ấy mà.

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
ngoinhaxanh nói:
Dân quân tự vệ mà ai hỏi cũng nói làm bên chỉ huy quân sự phường, làm cò đất mà ai hỏi cũng nói làm bên địa chính:D
<span style=""color: #ff0000;"">Cửa chống chày thì khi cái nhà cháy hết cũng còn lại cái cửa </span>

cái cửa đó chắc bọc thép giá mấy trăm chai quá.

Hạng C
19/3/11
522
105
43
Em xin ké thớt bác chủ tí. Em đang cần tìm thông tin về cửa gỗ chống cháy nhưng chưa biết sản phẩm nào được tin dùng, nhờ các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp. Thanks.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.416
113
Bác dùng cho công trình gì, nếu bình thường cho nhà ở thông dụng thì mua cửa nhựa giả gổ làm bằng sợi thuỷ tinh cũng đẹp. giá 3tr/bộ? Nhờ ông phiu giảng thêm về tác dụng cửa chống cháy

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/3/11
522
105
43
ngoinhaxanh nói:
Bác dùng cho công trình gì, nếu bình thường cho nhà ở thông dụng thì mua cửa nhựa giả gổ làm bằng sợi thuỷ tinh cũng đẹp. giá 3tr/bộ? Nhờ ông phiu giảng thêm về tác dụng cửa chống cháy
Công trình công cộng khách sạn bác ơi, xài loại chuyên dụng, có thương hiệu trên thị trường.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.416
113
Vậy mua mấy cái loại của Hàn Quốc mà dùng. Khoảng 12tr cho cửa 1m2 . Ko nên mua loại cửa có khoá nhé bác, khoá bằng tay nằm gạt và cửa tự đóng

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.