Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
7/5/12
74
1
8
42
TP HCM
Hiện em có 1 ct chủ đầu tư muốn làm cửa nhôm, gỗ MDF và cửa sắt chống cháy, cửa nhôm em lo còn cửa gỗ và cửa sắt chưa kiếm được người lo vì tiến độ ct 4 tháng là xong , khối lượng cửa gỗ và cửa sắt chống cháy cũng không nhiều lắm, nên mang lên đây hỏi các đồng đội có quen ai giới thệu giúp em cái.

Hạng B1
7/5/12
74
1
8
42
TP HCM
Cảm ơn bác thời gian này em bị dí tụi OSCLAND vát dao dí tiến độ dữ quá nên em không gặp bác được, để em cho thằng lính chạy qua xem thử.Khi nào em rãnh sẽ mời bác cafe sau. Mới ngồi cafe với bác VŨ blackstrom1317 về nè.
haobui nói:
Làm cửa = giấy thì hú em :D
Có mấy tấm kính cường lực phòng khách và cầu thang bác nolop làm ko ?

Tập Lái
8/10/12
0
0
0
nolop nói:
Hiện em có 1 ct chủ đầu tư muốn làm cửa nhôm, gỗ MDF và cửa sắt chống cháy, cửa nhôm em lo còn cửa gỗ và cửa sắt chưa kiếm được người lo vì tiến độ ct 4 tháng là xong , khối lượng cửa gỗ và cửa sắt chống cháy cũng không nhiều lắm, nên mang lên đây hỏi các đồng đội có quen ai giới thệu giúp em cái.
Ko biết số lượng cửa gỗ là bao nhiêu bộ vậy bác? mức giá tầm khoảng bao nhiêu. Nếu được thì lấy cửa bên e (eurowindow).

Hạng B1
7/5/12
74
1
8
42
TP HCM
@ thanks all. Về phần cửa gỗ em đã làm việc với bác Vũ rồi. Chỉ còn phần cửa sắt chống cháy thôi.

Thép đã tôi
2/6/11
7.959
18.371
113
Sài Gòn - HCM
haobui nói:
Làm cửa = giấy thì hú em :D
Có mấy tấm kính cường lực phòng khách và cầu thang bác nolop làm ko ?
Bữa nay bán kính nữa hả Cưng? Sao làm lắm nghề thế????

Hạng B1
7/5/12
74
1
8
42
TP HCM
em nhớ không lầm nghe ao hồ đồn anh HẢO nhà mình trước đây là một chuyên gia kính mà.

Status
Không mở trả lời sau này.