Hạng B1
16/3/21
89
87
18
37
hôm qua đăng ký app làm bên Hồng Hà, trưa nay làm, đầu giờ trưa vắng, giữa giờ trưa cũng ko đông lắm, làm tầm 15p xong, chờ 15p đóng tiền và mấy anh in tem để dán.

Hạng D
15/5/13
1.553
8.983
113
37
Vụ đèn đóm còn làm căng ko các anh, xe thay bóng đèn chân zin
làm cho căng ra, tụi xe khách vẫn bật pha, xe tải chạy vẫn bật pha, công nông chạy thì chỉ có đèn pha, phụ nữ chạy cũng bật pha. mấy tên ngáo chạy đá pha nó cũng để pha.
coi kĩ clip xe thành bưởi, 1 phần do tài xe khách mất tập trung. một phần do đèn thắng xe tải ko đủ sáng( cái này chưa ai kiểm định lúc có thắng và ko thắng độ sáng chênh lệnh nhiều ít), một phần độ choá đèn trong video mình nghĩ xe đang bật pha, hoặc đèn cos dạ xuống đường sau mưa lớn cũng gây choá xe đối diện( mặt đường như tấm gương). mù nhận diện tạm thời và đi 70 km/h thì ko phản xạ kịp. nhưng cơ quan chức năng nhận định sao thì chịu vậy.
h ban đêm xe công nông ra đường thì cực nguy hiểm. có đèn định vị là mừng rồi, hên lắm mới có chiếc có đèn thắng. xe máy thì có chiếc có có chiếc ko. chả ai phạt xe máy vụ đèn hậu. ví như vừa qua cua có chiếc ko đèn hậu nó thắng lại ngay lane đang chạy thì đố né kịp.
rất nhiều tình huống mà ra đường vừa bị thử thách, vừa bị vặt lông trên bàn thì vận tải sẽ cước phí cao. nhưng cuối cùng ko đồng bộ, ko hiệu quả.

• Like
Reactions: nmarcng
Hạng F
28/8/19
6.725
11.433
113
Palm Beach, Florida, US
Dân mình tiếc vài tháng thậm chí vài ngày đk nên toàn chờ đến đít mới nhảy. Lúc đó lại gào lên vì phải chờ lâu vì quá đông. Gắn thẻ thu phí đường bộ cũng thế nó cho free cả 2 năm không đi làm đến deadline mới xách đít đi làm rồi gào lên sao đông, sao lỗi,…
Đợi cái ý thức tự giác thì có đến mùa quít Somali!
NN là nên có trách nhiệm gởi thông báo đến chủ xe, chủ động rải deadline ĐK. Cho nó 15 ngày tính từ ngày nhận Mail phải đăng ký or lên ĐK. Quá hạn...PHẠT!
Có thế chúng nó mới ko coi thường.
So Easy!

Tập Lái
28/9/22
35
49
18
47
Cho em hỏi thế 6 tháng vừa qua bỏ đăng kiểm, vậy tai nạn giao thông có tăng lên nhiều lần ko mấy bác. Nếu ko tăng thì bỏ mịa đk đi vì có hay ko thì cũng như vậy thôi. Cho tụi em ở nhà nộp phí online được rồi. Mắc gì chen chút làm một việc vô bổ như thế.

Hạng F
1/8/12
5.720
5.736
113
TP HCM
Cái chết đã được báo trước. Không biết a/e lái xe có bị tái diễn vụ xếp hàng chuẩn bị khăn gói thực phẩm như kỳ trước không?