Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Re:Cùng Mitsubishi Zinger khám phá vùng đất Phương Nam!

Hihi, em tưởng bác nói hình kia. Hihi, sorry em spam tí.

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113

manchester_sir nói:
Zinger ko đẹp hơn Esc nhỉ?Em thấy nó thô thô.Dáng cao mà ko cân đối.(Dáng Fortunner là dáng chuẩn).Đèn hậu màu trắng trong yếu ớt.Đít sau cũng bành quá(Do cái kính).
Nhưng dc cái rộng rãi và thoáng mát
X5, MDX, Q7, GL550 mới là dáng chuẩn bác ạ. E so sánh hơi khập khiểng tí, nhưng mà, dòm mọi góc cạnh, e ko thấy fortuner đẹp chỗ nào, chỉ thấy thô và cồng kềnh (cái này tùy người, xin lỗi nếu đụng chạm các bác). Zinger của (tụi) e tuy mông to, nhưng rõ ràng, nó xứng đáng với đồng tiền bỏ ra bác ợ

Tập Lái
26/9/08
5
0
0

Nhưng Bác te_te này Zinger lại rất hao xăng đấy, chứ không như Inova đâu. mình cũng cần xem xét đến yếu tố kinh tế một chút

Hạng B2
10/7/07
177
19
18
53

Mit89 nói:
Nhưng Bác te_te này Zinger lại rất hao xăng đấy, chứ không như Inova đâu. mình cũng cần xem xét đến yếu tố kinh tế một chút
@ Bác Mít gần Chín: Ôi cái đề tài ăn nhậu này bác mà lại sóng sánh nữa thì: biết rồi khổ lắm cứ nói mãi, mỗi xe mỗi vẻ bác ơi.
Anh em sinh đôi mà mỗi đứa mỗi tính, huống chi đứa 2 tuổi, đứa 2 tuổi 4 tháng, thì đứa lớn tháng phải uống sữa nhiều hơn đứa nhỏ chứ.

Hạng D
4/1/09
2.197
6.036
113
VN

margin nói:
Mit89 nói:
@ Bác Mít gần Chín: Ôi cái đề tài ăn nhậu này bác mà lại sóng sánh nữa thì: biết rồi khổ lắm cứ nói mãi, mỗi xe mỗi vẻ bác ơi.
Anh em sinh đôi mà mỗi đứa mỗi tính, huống chi đứa 2 tuổi, đứa 2 tuổi 4 tháng, thì đứa lớn tháng phải uống sữa nhiều hơn đứa nhỏ chứ.

Đến bố nó còn mon mem bình sữa nữa là nó …2 tuổi 4 tháng … nên uống nhiều sữa, mông to hơn, chân to hơn, đi đứng vững vàng hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

Hic hic ! Ỉn 2008 của nhà em cũng đu đưa 165 cây chuối / h ở 4200v/p.
Hẹn bác hôm này thử chơi. Chết không bắt đềền àh nha.

Hạng C
19/2/10
687
12
0

Bác nào mà nói thằng Zinger hao thì qua em chạy cho mấy bác xem, còn bác nào chê Zing thì cứ chê, a e vẫn Zinger ha bác te_te ( nghe đồn xe bác gắn Bi sáng lắm , em đang định gắn mà chưa biết chọn cái nào).Nhìn nếu để Zing đậu kế Fo thì bác thấy Zin mình chả thua gì thằng đó đâu bác chỉ thấp hơn thôi chứ nói về độ đẹp thì cái đầu Zing hơn nhiều, còn với In thì không thể so với Zin đâu. Còn về tốc độ thì em không dám nói em chỉ biết Zing chạy 160 dễ lắm chứ không như In mà nhấn rít, tốc độ này ngoài em còn bác dongzinger đã lên tới. Zing đc như thế vì nó xài chung khung với Ông anh Pajero ( Pa thì khỏi nói rồi). Tự hào về Zing hợp giá cả , mạnh , gia đình,... --> Chuẩn

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658

Hôm qua đi OS8Y, mình thấy một chiếc Toyota RAV4 màu nâu , ngạc nhiên ở chổ là nó rất giống  với Zinger, nhưng nhỏ và thấp hơn.

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/2/10
687
12
0

truong195 nói:
Hôm qua đi OS8Y, mình thấy một chiếc Toyota RAV4 màu nâu , ngạc nhiên ở chổ là nó giống hơn 90% với Zing
Rồi em quên đi rồi , huhu