Hạng F
22/10/09
8.170
31.312
113
Re:Cùng Mitsubishi Zinger khám phá vùng đất Phương Nam!

nếu Zinger mang mác TOY thì em đoan chắc em nó sẽ bán đắt như tôm tươi.. khổ nỗi em nó lại mang tên Mit...

Hạng C
20/12/06
958
207
43
53
otosaigon.com

xe đầy đủ đồ chơi quá bác ơi.ôi,thèm quá đi mất.cho xin cái giá các thiết bị đó đi bác chủ

Hạng B2
14/4/08
367
448
63

Hồi cao tốc SG-TL mới cho chạy , em đi Zinger thằng tài xế nó chạy lên tới 170 km/h , nó còn nói chưa đạp hết ga, mọi người la nó mới giảm lại , em cũng không ngờ em Zinger lại khoẻ vậy.

Hạng C
19/2/10
687
12
0

thit kho tau nói:
Hồi cao tốc SG-TL mới cho chạy , em đi Zinger thằng tài xế nó chạy lên tới 170 km/h , nó còn nói chưa đạp hết ga, mọi người la nó mới giảm lại , em cũng không ngờ em Zinger lại khoẻ vậy.
Ô bác này chạy ngang em.

Hạng F
22/10/09
8.170
31.312
113

tội nghiệp em nó ngon thế mà bán ít quá.. nếu Zinger và Innova ra cùng lúc, e múc ngay em zinger...nhìn body cứng cáp, chắc chắn làm sao

Hạng C
19/2/10
687
12
0

grenade nói:
tội nghiệp em nó ngon thế mà bán ít quá.. nếu Zinger và Innova ra cùng lúc, e múc ngay em zinger...nhìn body cứng cáp, chắc chắn làm sao
Tại In ra trước vs đc mắc Toy nữa nên hơn Zin. Mà nay chạy em thấy Zin cũng nhiều mà.

Hạng D
17/3/07
1.270
15
0
13

zinger mà xài mâm 18 nhìn cứng lắm à nha , thấy bánh xe mâm 16 hơi nhỏ so với dàn khung viền trống trải quá , nếu dàn taplo hay hơn nửa

Hạng C
19/2/10
687
12
0

sport3.5 nói:
zinger mà xài mâm 18 nhìn cứng lắm à nha , thấy bánh xe mâm 16 hơi nhỏ so với dàn khung viền trống trải quá , nếu dàn taplo hay hơn nửa

Để thế cũng đc rồi, Xe VN option thế là ok lắm rồi. Mà không biết cái signal trên kiếng hậu không biết mua đâu

Hạng B2
2/7/10
494
4
0

Manufacturer claimed fuel consumption is 7km/liter for city driving and 11km/liter highway.
First introduced in December 2005, the Zinger was originally released in Taiwan.
The Zinger is currently sold in Taiwan, China, Costa Rica and Vietnam. In the Philippines, it is known as the Fuzion.
http://wikicars.org/en/Mitsubishi_Zinger

Mitsubishi Zinger manufacturer:
Mitsubishi Motors
China Motor Corporation
The Mitsubishi Zinger is a MPV designed by Mitsubishi Motors in conjunction with the China Motor Corporation.
http://en.wikipedia.org/wiki/Mitsubishi_Zinger

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/9/08
23
0
0
47

derick nói:
Manufacturer claimed fuel consumption is 7km/liter for city driving and 11km/liter highway.
First introduced in December 2005, the Zinger was originally released in Taiwan.
The Zinger is currently sold in Taiwan, China, Costa Rica and Vietnam. In the Philippines, it is known as the Fuzion.

Mitsubishi Zinger manufacturer:
Mitsubishi Motors
China Motor Corporation
The Mitsubishi Zinger is a MPV designed by Mitsubishi Motors in conjunction with the China Motor Corporation.
Đến chán cái cụ này
. Làm thế thì được ít lợi gì nhỉ? Cứ như con nít ấy :cool:. Em vẫn ủng hộ Mit 2 tay, Zinger là 1 lựa chọn tốt