Hạng F
29/10/16
11.620
22.465
113
Pháp
Xe BMW thời Thaco sợ còn bị cắt nhiều hơn thời EA.
Mà EA là thằng toàn bán xe trọc đầu rồi đó.
Em chỉ biết an ủi bác thế thôi.
Chứ cái dải series 5 mà bán ở chính quốc thì nó không có chỗ nào chê được.
Bán 1 chiếc xe ở VN mà đúng nghĩa của nhà sản xuất chắc ko biết tiền nó ra bao nhiêu!
Do đó mới có cái thuận lý xăng > 2€/l VN là 30.000/l, phở 40Kvnđ với 15€ /tô

Nghịch lý là ...xe 4B và bất động sản

Do đó y hệt như chính quốc EU thì giá ...gấp 3 lần khi về ở VN

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
22/4/20
334
201
43
60
Như tôi nói trên..nếu có thì còn gì bằng
Thực tế radar + thắng khẩn cấp là 1 chức năng Cao cấp..đâu dễ có trên 1 chiếc xe phổ thông ( đang nói Việt Nam)
Trong khi đó Cam360 thì đa số xe h đã có trang bị rồi ....mình nói trên cái mà nó thực tế chút ..chứ có cái kia nữa thì quá ngon rồi

P/s :Tôi chạy BMW x5 2020-2021 mà còn ko có chức năng này nữa... ( bị cắt cho giảm chi phí ?):D
Con gì về xứ vịt là cũng bị cạp đứt hết hè....

• Like
Hạng F
3/10/15
9.855
12.135
113
Phanh khẩn cấp rất đáng tiền, có lần trong bãi đậu xe, trước là rào chắn, thay vì lùi e vô lộn số D. May mà nhấn ga xe ko chạy :D :D
Phanh khẩn cấp ấy đúng tên tiếng anh là gì bác.
Và xe bác xe gì vậy.
Xe em lâu lâu trong hầm xe khi tiến lùi vào ô đỗ, mà mũi xe chồm quá gần đúng vật cản phía trước thì xe có vẻ như tự phanh.

Hạng F
3/10/15
9.855
12.135
113
Cam 360 chỉ dành cho nữ, còn lái xiềng thì chỉ cần cam lùi + gương -> chính xác từng cm
Adaptive cũng ko cần, phải chốt lại là con xe to vật vã, đáng lẽ phải dùng cục máy 3.0
Cam lùi không biết có bắt nổi những kiểu như có đứa trẻ nít ngồi thụp chơi sau đuôi xe ko nhỉ?
Ngoài ra cảm biến tít tít trên xe oto sao thấy có xe 4 con cảm biến, có xe lại 6 con cảm biến nhỉ.
Và có vẻ một số chỗ ở mũi xe và đuôi xe ko cảm biến dc hay sao ấy, em ko nghe tít tít nên đuôi xe mà phần má 2 bên ở đầu xe cứ liếm tường mãi.

Hạng D
6/8/16
2.420
18.385
113
ủa. nhìn đường vẫn có tráng nhựa, đường đất vẫn dc cà láng mà. k giống ai chỗ nào?
chắc do xe suốt ngày lội ruộng... nay mới đc đi trên đường

Hạng F
7/8/17
7.480
10.190
113
Cam lùi không biết có bắt nổi những kiểu như có đứa trẻ nít ngồi thụp chơi sau đuôi xe ko nhỉ?
Ngoài ra cảm biến tít tít trên xe oto sao thấy có xe 4 con cảm biến, có xe lại 6 con cảm biến nhỉ.
Và có vẻ một số chỗ ở mũi xe và đuôi xe ko cảm biến dc hay sao ấy, em ko nghe tít tít nên đuôi xe mà phần má 2 bên ở đầu xe cứ liếm tường mãi.
Nhược điểm của cảm biến là phần vật chướng ngại nó phải đủ to để nó nhận ra. Còn nhỏ quá thì thua. Ví dụ nó có thể nhận ra có xe máy bên đường, nhưng xe nó chế thêm ba ga chìa ra 2 3 tất thì nó k nhận biết dc.

• Like
Hạng F
3/10/15
9.855
12.135
113
Nhược điểm của cảm biến là phần vật chướng ngại nó phải đủ to để nó nhận ra. Còn nhỏ quá thì thua. Ví dụ nó có thể nhận ra có xe máy bên đường, nhưng xe nó chế thêm ba ga chìa ra 2 3 tất thì nó k nhận biết dc.
À cảm ơn bác.
Với cả cam lùi đúng là vẫn quan trọng hơn cam kia lắm. Cam kia nhìn vào thấy xe máy xe hơi méo mó chạy tán loạn ớn vãi. Còn cảm biến thì em thấy tốt nhất rồi.

Hạng D
14/12/13
1.332
10.199
113
Cam 360 chỉ dành cho nữ, còn lái xiềng thì chỉ cần cam lùi + gương -> chính xác từng cm
Adaptive cũng ko cần, phải chốt lại là con xe to vật vã, đáng lẽ phải dùng cục máy 3.0

Nhìn lại những loạt xe mới ra sau này thì rất nhiều dòng xe bổ sung cam 360 kể cà SUV thực thụ. Đường SG xe cộ đông như kiến cỏ. Quán xá vỉa hè & lòng đường cam 360 sẽ giúp xoay trở để khỏi ăn ghế ăn dao đó.

• Like
Reactions: equus1912