Hạng B2
17/12/09
146
0
28
Bến Tre - TPHCM
Với tình hình bây giờ chắc đến cuối năm em phải làm thêm vài ngành em mới đủ sống quá, kinh doanh ngày càng không đủ doanh thu, còn 1 tháng doanh số cuối năm mà em chay muốn vắt chân lên cổ sau mà khó khăn quá,
, lâu rồi lo chay doanh số không lên xóm, lên thấy mấy mợ vui quá nên em vô 888 tí luôn

Hạng D
14/5/08
2.538
21.801
113
Cái đáng sợ nhất không phải là những gì đã trải qua mà là những gì chuẩn bị phải đón nhận
USD hôm nay 21500 rồi, chuẩn bị bão giá

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.087
113
saigon
@all: cái thớt này em ra vào xem các bác nói, mà không nói được lời nào. vì đã từ lâu lắm, cứ nói đến tiền và kiếm tiền là cổ họng em nghẹn đắng. mà cái sự khó nói này còn xảy đến trước cả cuộc khủng hoảng toàn cầu.
em đón đầu cơ hội...khủng hoảng. đại khái thế.

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12
Cho mình vào đây than ké 1 chút nhé, cơn bão tài chính này quét qua nhiều gia đình quá , lấy đi của mình quá nhiều thứ mà mình khổ công mới có được . trong nhiều năm các bác nhỉ. Hai năm qua Mình cũng mất mát nhiều lắm , mất mát đến nỗi kg dám nhìn lại luôn .
Nhưng mình tin bão sắp qua rồi , cố gắng thếm 1 chút nữa thôi , mọi người sống dc mình sống dc . vãn còn gặp nhau và cười nói thương mến ở những buổi offlines là hạnh phúc lắm rồi .
CHúc cho các bác , các doanh nhân trong XNL vững vàng  , chớ thấy sóng cả mà ngã tay chèo . Cố lên các bác nhé .
Hẹn gặp lại tại os 8 năm .

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM
hocap nói:
Cho mình vào đây than ké 1 chút nhé, cơn bão tài chính này quét qua nhiều gia đình quá , lấy đi của mình quá nhiều thứ mà mình khổ công mới có được . trong nhiều năm các bác nhỉ. Hai năm qua Mình cũng mất mát nhiều lắm , mất mát đến nỗi kg dám nhìn lại luôn .
Nhưng mình tin bão sắp qua rồi , cố gắng thếm 1 chút nữa thôi , mọi người sống dc mình sống dc . vãn còn gặp nhau và cười nói thương mến ở những buổi offlines là hạnh phúc lắm rồi .
CHúc cho các bác , các doanh nhân trong XNL vững vàng  , chớ thấy sóng cả mà ngã tay chèo . Cố lên các bác nhé .
Hẹn gặp lại tại os 8 năm .
Thanks bác về những lời chúc tốt lành! Hẹn gặp bác tại OS8Y nhé!

24/3/10
4.364
3.876
113
Hic, còn em thì hụt mất em CAMRY 3.5Q ở chỗ pác Le Gia kể từ ngày TGĐ cty Dược Viễn Đông bị bắt khẩn cấp. Hẹn rồi mà hổng dám đi coi xe. Hic, cổ ơi là cổ, phiếu ơi là phiếu,...