Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Máu lên các bác ơi, bóng bàn tiếp đi. Lịch của bác Chevol có vẻ được đấy. Ở Nha trang có tôm ni rất ngon.

Chi hội phó SFC
Tình hình là rất tình hình các bác ơi .

Tình hình như thế này , sáng nay em alo cho tàu hoa sen , hiện vẫn đang đắp chiếu phương án kinh doanh , nghe đâu năm ngoái lỗ nặng nên đến giờ này chưa có lịch chạy cụ thể .

Nếu trường hợp tàu hoa sen không hoạt động thì các bác tính sao đây .

Em gợi ý nếu không có tàu hoa sen thì ta nên off ở Nha trang thôi nhé , vì nếu vào tận mũi né mà ra thì e rằng 1 tuần không đủ thời gian .

Câc bác cho xin ý kiến .

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Đi từ Nha trang vào đến mũi né có mấy tiếng thôi bác . Em nghĩ off ở Mũi né hay hơn đấy .
Ps: cái tàu Hoa sen mua 60triệu Euro mang về đắp chiếu - đúng là các ông vứt tiền dân đi ra cửa sổ

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
LOVE SANTA nói:

Tình hình như thế này , sáng nay em alo cho tàu hoa sen , hiện vẫn đang đắp chiếu phương án kinh doanh , nghe đâu năm ngoái lỗ nặng nên đến giờ này chưa có lịch chạy cụ thể .

Em gợi ý nếu không có tàu hoa sen thì ta nên off ở Nha trang thôi nhé , vì nếu vào tận mũi né mà ra thì e rằng 1 tuần không đủ thời gian .

Câc bác cho xin ý kiến .

anh lại sợ rùi! máu lên nào!:D:D:D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
manhodessa nói:
Đi từ Nha trang vào đến mũi né có mấy tiếng thôi bác . Em nghĩ off ở Mũi né hay hơn đấy .
Ps: cái tàu Hoa sen mua 60triệu Euro mang về đắp chiếu - đúng là các ông vứt tiền dân đi ra cửa sổ

LOVE SANTA nói:

Câc bác cho xin ý kiến .

Có khi cố lên off ở Mũi Né như ý kiến bác Mạnh Ô đét xa là hợp lí bác Love sânta à!

Chi hội phó SFC
Em sợ các bác không đủ thời gian nếu không có tầu Hoa Sen , Còn em kiểu gì cũng chiều .

Nếu vừa vào vừa ra thì phải 10 ngày mới đủ vì trong đoàn có nhiều phụ nữ và trẻ em , các bác có sắp sếp được thời gian không .

Nếu tầu hoa sen chạy thì mọi việc " đơn giản như đan rổ "

Em sẽ xây dựng 2 phương án từ bây giờ nhé

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
58
Gửi xe theo tàu hỏa có được không các bác nhỉ. Bác Love thử nghiên cứu xem nào.

Chi hội phó SFC
Gửi tầu hoả thì thà chạy thẳng ra còn hơn bác ạ . Vấn đề là anh em gửi xe ăn chơi nhảy múa 2 ngày đêm trên tầu chụp ảnh hoàng hôn và bình minh trên biển , đảm bảo phê như con tê tê .

thôi thì cứ làm phương án 2 dự phòng các bác nhẩy

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Bác LOVE nghiên cứu thuê đứt chuyến tầu Hoa Sen cho anh em SFC đi đại OFF