Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Mải bận đi OFF 30-4 hay sao mà chả thấy bác nào bàn tiếp vụ này nhỉ

Hạng B2
31/5/08
252
0
0
Bác HT làm cái bình bầu phương án rồi quyết luôn cho nhanh

B52
Tập Lái
8/4/09
17
0
0
Các bác cho em tham gia OFF với nhé, Nha trang hay Mũi né em đều ủng hộ 2 tay.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
B52 nói:
Các bác cho em tham gia OFF với nhé, Nha trang hay Mũi né em đều ủng hộ 2 tay.

Bác đăng kí vào hội SFC đã bác ơi! Email, phone, biển số xe, nghề nghiệp và danh tính bác nhé!

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
theo em trận xuyên Việt hình quẩy số 8 vẫn hay chứ, nhận tiện chuyến này anh em se trải nghiệm thăm thú đựoc nhiều cùng miền hơn là kiểu đi tầu thuyền, đó là ý kiến em thôi
Mình phục mình quá cơ

Hạng B2
27/7/08
207
0
16
55
Tiếc quá Tết vừa rồi em vừa đi Mũi né rồi nếu đi lại thì chắc k đi đc mất thôi, nếu các bác đi Đà nẵng hoặc Huế thì em cố gắng tham gia

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
XichloBMW nói:
Quan trọng là cùng nhau lên đường và cùng gặp nhau tại một điểm trước khi tiếp tục kế hoạch của mình... Nếu từ Lăng Cô thì các bác phía Bắc có thể Nam tiến đến Mũi Né cũng được cơ mà. Còn các bác phía Nam thì Du Bắc hí đến tận Hạ Long.
Đợt này bác có tham gia không? Nghe nói xi măng phải đóng trước 1 tháng đấy nghe đâu khoảng 10 tấn thì phải. quả nầy hơi nặng bác phải thận trọng khi đổ xi măng.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
songthu nói:
XichloBMW nói:
Quan trọng là cùng nhau lên đường và cùng gặp nhau tại một điểm trước khi tiếp tục kế hoạch của mình... Nếu từ Lăng Cô thì các bác phía Bắc có thể Nam tiến đến Mũi Né cũng được cơ mà. Còn các bác phía Nam thì Du Bắc hí đến tận Hạ Long.
Đợt này bác có tham gia không? Nghe nói xi măng phải đóng trước 1 tháng đấy nghe đâu khoảng 10 tấn thì phải. quả nầy hơi nặng bác phải thận trọng khi đổ xi măng.

Các bác mà đi cả đoàn 40 xe thì đúng là lịch sử OFF , anh em ở SG chắc được 10-20 xe thôi . Em toàn được OFF Cafe chưa OFF bao giờ