Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
trời! cũng rất rất lấy làm tiếc là ko gặp được bác cọp một lần nữa. em đến rồi về ngay vì cơ quan ko cho nghĩ.
bác cọp biết ai muốn cưới em datsun của em giới thiệu em với. em đang muốn xx với em n360 quá mà kẹt nổi em datsun này bác cọp ah. trời ui................................

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
vẫn vậy bác khoa nguyên ah. chiều nay mới dắt em nó chạy vài vòng rủ anh em đi làm tí. nghĩ đời thế cũng vui. có 1 em 4b che mưa che nắng, lại vì máu đam mê mà cứ mãi muốn mình sở hữu thêm các em khác bác ah. bác cũng có đam mê như em bac nhỉ?
bác có thích datsun nhà em em đổi với bác nào. em rất mong có cơ hội giao lưu đấy

Hạng D
29/7/09
1.308
392
83
hix bác ở xa quá . E không biết cách nào đến ngắm vợ 2 bác hết . Có khi nào bác và vợ 2 đi sg không . Thấy bác nói xuống mà đã xuống chưa vậy bác

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
N PROTEC nói:
hix bác ở xa quá . E không biết cách nào đến ngắm vợ 2 bác hết . Có khi nào bác và vợ 2 đi sg không . Thấy bác nói xuống mà đã xuống chưa vậy bác

cũng xuống hoại mà đi công việc ko có thời gian ở lại lâu bác protec ah, có mấy lần gọi bác tiger uống cafe mà cũng ko gặp được. chắc cũng mong một ngày nào đó được toại nguyện gặp các bác trong đó một tí.
thanks bác. ah bác hiện đang chơi em nào vậy, up ảnh vợ 2 của bác lên cho em xem với nhé, thanks bác

Hạng D
4/6/10
1.063
853
113
HCMC
Hihi, bác nì lên giá nhanh thế. Bên mua bán bác ý rao 30 chai và fix 1 chai xăng cho anh em. Bên nì bác lại kêu 34 chai. Anh em OS thì bác nên bán 1 giá thôi. Nếu bác làm thương mại thì em không có ý kiên nữa. Còn nếu là OS đam mê thì bác làm vậy hơi kì kì
http://www.otosaigon.com/forum/m2361955.aspx

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
vâng cám ơn bác emdangtaplai ah. em mới down giá mà chưa kịp down ở trang này bác thông cảm, vì em kết em n360 quá rùi nên mới down giá cho mua mau bán mau để em còn múc em nó he he
datsun 30tr fix 1 tr cho anh em ở xa đi tiền xăng