Hạng B2
2/5/08
215
2
18
ledeelec nói:
v2 của em đã theo chồng mới đồng hương với bác hoangmaiduc

Em Hoàng Mai Đức đây ạ!
Bác nhắn giùm em chồng mới của vợ cũ của Bác hehe... đợi em tới ....tháng 10 cùng vào đó ủn ỉn 2 bà vợ mới ra Bắc ạ

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
ôi! vậy bên này bác là huyndai mà bên kia là?..............
xe em đã làm chuyến du hành rồi bác ah. chồng mới đã gặp được em nó vơi niềm thỏa mản đam mê cực độ............... em cũng vui lây

Hạng B2
2/5/08
215
2
18
ledeelec nói:
ôi! vậy bên này bác là huyndai mà bên kia là?..............
xe em đã làm chuyến du hành rồi bác ah. chồng mới đã gặp được em nó vơi niềm thỏa mản đam mê cực độ............... em cũng vui lây

Vâng bên này là Starex bên kia là hoangmaiduc bác ạ. Bác gả được em nó cho người không bạc tình: bác vui, chồng mới vui và cho em vui ké...hì hì

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
cám ơn bác, sdt em dưới sig, khi nào bác vào với vọ 360 hú em uống cafe và chiêm ngưỡng nhé, bác cho em sdt lun nhé
thanks

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83
ledeelec nói:
chào bác minhrrrau!
hai xe kia một chiếc là mazda đời trước 75. mazda 1200 đó bác. chạy ngon tuyệt. khoảng 4.5lits/100km
...Nổ không ta ?!!!

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
nhờ cụ tính hộ:
đaklak- q12 sài gòn ----> 400km, xe chở 5 người trên 60kg, giá xăng 17400đ, hết 308000 tiền xăng, chắc cụ kỹ sư điện tử viễn thông về hưu không làm nổi phép tính này nhỉ
ah, mà hôm bữa có anh bạn của cụ và cụ hẹn lên đaklak xem xe pg505 của em vào thứ 7 vừa rồi không lên mà ko hồi âm lại cho em biết là không lên nữa đấy, làm đợi mãi, mất tiêu chí tình cảm anh em hội quá cụ ah, cần xe lại, em xếp sắp công việc đợi mãi, chơi kỳ quá

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83
ledeelec nói:
nhờ cụ tính hộ:
đaklak- q12 sài gòn ----> 400km, xe chở 5 người trên 60kg, giá xăng 17400đ, hết 308000 tiền xăng, chắc cụ kỹ sư điện tử viễn thông về hưu không làm nổi phép tính này nhỉ
ah, mà hôm bữa có anh bạn của cụ và cụ hẹn lên đaklak xem xe pg505 của em vào thứ 7 vừa rồi không lên mà ko hồi âm lại cho em biết là không lên nữa đấy, làm đợi mãi, mất tiêu chí tình cảm anh em hội quá cụ ah, cần xe lại, em xếp sắp công việc đợi mãi, chơi kỳ quá

Ặc...Chắc trong thùng Mazda còn xăng ! Matiz 2005 EFI chạy 4.5l/100km còn hơi khó nữa là Mazda 1200 trước 75. Mình chỉ suy luận thôi, chứ không tính toán gì cả.( Chưa kể Đaklak- SG có nhiều đoạn đường xấu). Ai tin thì tuỳ thôi !
Còn việc ông gì đó..."hôm qua qua nói qua mà qua hổng qua", thì thời buổi bây giờ sẵn dế, ới nhau một tiếng, hao mấy đồng mà hà tiện cho mất tình cảm.
Ừa, quên. Ông bạn này đã phôn, hỏi chủ xe P505 (ở SG), ổng nói, ổng cũng không phải là chủ luôn...Pó tay !!!

Last edited by a moderator: