Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
VÂNG! CÓ NHIỀU NGƯỜI CỨNG ĐẦU KO CHỊU HIỂU, CHẮC HONG BIẾT MAZDA 1200 LÀ GÌ NỮA.
CÒN CHUYỆN DẾ THÌ SẴN NHƯNG THẤT HỨA LÀ DO NGƯỜI HỨA CHỨ PHẢI DO NGƯỜI NHẬN LỜI?
LÀM VIỆC GÌ THÌ PHẢI UY TÍN CỤ NHỈ?! THẾ CỤ BIẾT BÌNH XĂNG ZIN MAZDA 1200 LÀ BAO NHIÊU LÍT HONG?
CÒN CHUYỆN CỤ NÓI DAKLAK - SG ĐƯỜNG XẤU? KHẢ NĂNG CỤ SẼ (CŨNG) ĐI NHIỀU ĐOẠN ĐƯỜNG NÀY, NHƯNG CỤ ĐÃ BIẾT TRÁNH ĐƯỜNG XẤU ĐÓ BẰNG CÁCH NÀO CHƯA? HAY CỤ VÂN PHẢI ĐI THEO NHƯNG LỐI MÒN Ổ GÀ Ổ VOI CỦA NHỮNG CÁNH XE TẢI, XE KHÁCH TO ĐẦU MÀ........... ĐỂ RỒI CHẤT VẤN.......HE HE!
NÓI THẾ THÔI, KO MUỐN LÀM MẤT ĐOÀN KẾT ANH EM XNL. BỮA NÀO CỤ CÓ ĐI ĐOẠN ĐƯỜNG NÀY ỚI EM , EM CHỈ CHO ĐƯỜNG ĐẸP MÀ ĐI CHỨ ĐỪNG TO ĐẦU MÀ ..............NHÉ
AH, CHIẾC 4043 CỦA CỤ SAO TẢ THẾ?
MÁY BỊ ĐÂM ZÊN, ẮC PÍT TÔNG, ẮC ZÊN BỊ ZƠ, RỒI LẠI CĂN LỬA SAI NỮA, GIỜDADNFGF NẰM ĐAKLAK VÀ LÀM KHỔ EM ĐẤY

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83
ledeelec nói:
VÂNG! CÓ NHIỀU NGƯỜI CỨNG ĐẦU KO CHỊU HIỂU, CHẮC HONG BIẾT MAZDA 1200 LÀ GÌ NỮA.
CÒN CHUYỆN DẾ THÌ SẴN NHƯNG THẤT HỨA LÀ DO NGƯỜI HỨA CHỨ PHẢI DO NGƯỜI NHẬN LỜI?
LÀM VIỆC GÌ THÌ PHẢI UY TÍN CỤ NHỈ?! THẾ CỤ BIẾT BÌNH XĂNG ZIN MAZDA 1200 LÀ BAO NHIÊU LÍT HONG?
CÒN CHUYỆN CỤ NÓI DAKLAK - SG ĐƯỜNG XẤU? KHẢ NĂNG CỤ SẼ (CŨNG) ĐI NHIỀU ĐOẠN ĐƯỜNG NÀY, NHƯNG CỤ ĐÃ BIẾT TRÁNH ĐƯỜNG XẤU ĐÓ BẰNG CÁCH NÀO CHƯA? HAY CỤ VÂN PHẢI ĐI THEO NHƯNG LỐI MÒN Ổ GÀ Ổ VOI CỦA NHỮNG CÁNH XE TẢI, XE KHÁCH TO ĐẦU MÀ........... ĐỂ RỒI CHẤT VẤN.......HE HE!
NÓI THẾ THÔI, KO MUỐN LÀM MẤT ĐOÀN KẾT ANH EM XNL. BỮA NÀO CỤ CÓ ĐI ĐOẠN ĐƯỜNG NÀY ỚI EM , EM CHỈ CHO ĐƯỜNG ĐẸP MÀ ĐI CHỨ ĐỪNG TO ĐẦU MÀ ..............NHÉ
MÁY BỊ ĐÂM ZÊN, ẮC PÍT TÔNG, ẮC ZÊN BỊ ZƠ, RỒI LẠI CĂN LỬA SAI NỮA, GIỜDADNFGF NẰM ĐAKLAK VÀ LÀM KHỔ EM ĐẤY
Bác chủ mới của N360 này mới khổ nè !
Hôm trước trao đổi qua điện thoại, chủ mới nói N360 chạy NT- Đaklak ngon lành, vi vu 60-70 vô tư . Thường thì NT- Đaklak, người ta hay chạy QL26, leo đèo Phượng hoàng.Không biết bác này chạy đường nào...
Vậy mà lên đến Đaklak thì N360 đã "đổ bạo bệnh" : MÁY BỊ ĐÂM ZÊN, ẮC PÍT TÔNG, ẮC ZÊN BỊ ZƠ, RỒI LẠI CĂN LỬA SAI... Đúng là cái đồ...N360, dỏm thật !!!

Hạng F
2/4/07
6.179
406
83
ledeelec nói:
mà cái bác gì bên khatoco chỉ biết sở hữu chứ hok biết gì cả giờ thì xe tả tơi, điều tàn

Mình không nghĩ là "bác gì bên khatoco chỉ biết sở hữu chứ hok biết gì cả giờ thì xe tả tơi, điều tàn".
Bởi bác này là sếp khá lớn, tất nhiên không nghèo, nhưng hàng ngày vẫn thường xuyên dùng N360 để đi làm việc, họp hành.Xe khẩy nhẹ là nổ, máy khá êm và không ra khói...
Rồi khi khi N360 được gả lên Buôn Mê, nó đã chạy 60-70. Nếu đi QL26 và chạy được với tốc độ đó đến nơi, thì không lý gì nó đã là cái xe "tả tơi,điêu tàn" trước khi về với chủ mới...
Hay là N360 bị châm nhầm "cà phê cứt chồn" dỏm, nhể ?!

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
ledeelec nói:
nhờ cụ tính hộ:
đaklak- q12 sài gòn ----> 400km, xe chở 5 người trên 60kg, giá xăng 17400đ, hết 308000 tiền xăng, chắc cụ kỹ sư điện tử viễn thông về hưu không làm nổi phép tính này nhỉ
ah, mà hôm bữa có anh bạn của cụ và cụ hẹn lên đaklak xem xe pg505 của em vào thứ 7 vừa rồi không lên mà ko hồi âm lại cho em biết là không lên nữa đấy, làm đợi mãi, mất tiêu chí tình cảm anh em hội quá cụ ah, cần xe lại, em xếp sắp công việc đợi mãi, chơi kỳ quá

Bác ơi, kính Lão đắc thọ.

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội
ledeelec nói:

em chẳng biết gì về xe nhưng 4.5 thì cũng chắc hơi có thể hình như là.... nổ rồi, vậy sao bác nóng tính hơn cả em thía nhỉ :p

Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
NguoiTlem nói:
ledeelec nói:

em chẳng biết gì về xe nhưng 4.5 thì cũng chắc hơi có thể hình như là.... nổ rồi, vậy sao bác nóng tính hơn cả em thía nhỉ :p

cám ơn bác! bữa nào có điều kiện mời bác test cùng em rồi cùng
. nói sai em xin ah mà bác cho hỏi tí, sao bên xóm nhà lá mình đăng nhập ko được bác nhỉ

Hạng B2
22/6/07
343
0
0
ledeelec nói:

Cũng chẳng cần phải thanh minh làm gì...
Bởi với lối hành văn này, và cách cư xử này, dù tiêu hao Một giọt mồ hôi cũng lãng phí.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
31/3/10
97
1
0
www.otosaigon.com
Mr.Thiet nói:
ledeelec nói:
chào bác minhrrrau!
hai xe kia một chiếc là mazda đời trước 75. mazda 1200 đó bác. chạy ngon tuyệt. khoảng 4.5lits/100km
...Nổ không ta ?!!!

không công bằng vậy lối hành văn thế này thì sao? nói người phải nghĩ lại chứ các bác! hu hu thật bất công cho em

Tập Lái
19/8/10
2
0
0
Chào bác ledeelec và các bác trên OS !

Em đã lấy con datsun 1000 của bác ledeelec về Hà Nội.

Tình hình em nó như sau:

- Phanh: 4 bánh chỉ có 1 bánh, nhưng không ăn một tí nào
- Điều hòa: Phải tháo ra vì nó làm máy quá nóng
- Cửa xe: Đang đi thì tự mở cửa
- CD: Không sử dụng được
- Gầm: Mục hết rồi
- Em lấy xe thì xe không sử dụng được phải nằm ở gara từ hôm đó đến giờ, nay em mới đến lấy. Tạm sửa để có thể đi được là 3,3 triệu đồng.

Em cũng đã vào OS lâu, xem thông tin về bác ledeelec thấy cũng tin tưởng nên mới không cần xem xe. Bác nói là phanh ngon, CD chạy tốt, điều hòa mát lạnh, bác chạy từ HCM về Daklac...

Hiện tại em đang rất thất vọng vì quyết định của mình, em sẽ chờ bác confirm lại thông tin và có thể bàn tiếp phương án giải quyết nếu bác thực sự như những gì em nghĩ về bác.