O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
Emdangtaplai nói:
Vừa mới đi mà đã ngứa nghề, vàng anh sàng mông sàng đít

Lần này Vàng Anh sắm hẳn bộ mâm mới đẹp nhỉ ! nhìn rất ư là hoành tráng, lại còn thêm 2 bánh dự phòng nữa chứ ! quá dzữ
Daknong-Dakno Hành trình chinh phục đỉnh mùa đông hay cuộc hành xác của những kẻ khùng

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
Kamelot nói:
Mợ Cherie bị nhiễm offroad nặng rồi, hôm trước đi còn dùng máy Compact, hôm nay đã lên đời hẳn DSLR của Canon có ...L viền đỏ hẳn hoi...

hihihi... đi offroad e thấy bác bannag vác 5D mart II và len khủng 24-70, e yếu kém dùng em đó là hợp lý rùi :D:D, đi offroad vào rừng toàn cảnh đẹp và hấp dẫn, e ko ghi lại hình ảnh thì ........ quá phí lắm đó bác, nhưng lần này bác taplai mơi là phóng dziên chính, e mang cái ghế vô đây ngồi chờ từ chiều.... xem có hình nào bác í chụp cho e chẹp chẹp ko! :D:D

Hạng D
4/6/10
1.063
849
113
HCMC
Các bác thông cảm, em về nhà là sốt li bì từ sáng tới giờ. Em đang up ảnh lên nên hơi lâu tý:(:(:(

Hạng D
24/11/06
3.931
19.123
113
Vietnam
Emdangtaplai nói:
Các bác thông cảm, em về nhà là sốt li bì từ sáng tới giờ. Em đang up ảnh lên nên hơi lâu tý:(:(:(

Ko bị sốt dọc đường là nhờ Efferalgan đó cụ.:D:D:D:D, lúc đấy chịu khó lấy Kotex của Cherie dán vào thì đảm bảo ko nhiễm trùng rồi.:D

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
JBL.WWE nói:
Emdangtaplai nói:

Ko bị sốt dọc đường là nhờ Efferalgan đó cụ.:D:D:D:D, lúc đấy chịu khó lấy Kotex của Cherie dán vào thì đảm bảo ko nhiễm trùng rồi.:D
Mịa, chết rồi mà còn sỹ diện, vết thương dài gần 20cm, cứ lo sợ không băng đủ trong khi Cherie đã xác nhận là dùng vẫn ok :D

Hạng D
21/5/10
3.300
26
48
F1racer nói:
JBL.WWE nói:
Emdangtaplai nói:

Mịa, chết rồi mà còn sỹ diện, vết thương dài gần 20cm, cứ lo sợ không băng đủ trong khi Cherie đã xác nhận là dùng vẫn ok :D

hì... mấy lần trước e chả mang thuốc men gì hết, tự nhiên lần này hứng chí mua thuốc men cấp cứu đầy đủ.... thì y như rằng có bác taplai khai trương

bức hình bác ngồi ôm đầu...máu chảy tùm lum vẫn còn trong thẻ nhớ, bác đợi e lấy chổ bác KVL về rùi e up lên cho bác xem nhé
e dọt... bác đừng chém e... vì e đã ..... dọt

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Cherie chu đáo quá, cám ơn bác ... biết trước cả Emtaplai bị chấn thương sọ não nên chuẩn bị sẵn mấy tấm Kotex dài hơn 3 tấc
:D

Sie
Hạng B2
18/5/08
313
1
16
Cherie kỳ wá à, cái gì cũng cho KVL hết, còn mỗi cái thẻ nhớ cũng cho luôn là seo
. Đừng chém Sie, cũng dọt rồi
@ Tập lái: tiếp đi bác
, cứ ngồi hóng hình mãi :D

Hạng D
4/6/10
1.063
849
113
HCMC
Sie nói:
Cherie kỳ wá à, cái gì cũng cho KVL hết, còn mỗi cái thẻ nhớ cũng cho luôn là seo
Daknong-Dakno Hành trình chinh phục đỉnh mùa đông hay cuộc hành xác của những kẻ khùng
. Đừng chém Sie, cũng dọt rồi
@ Tập lái: tiếp đi bác
, cứ ngồi hóng hình mãi :D
Em đang load hình lên Photobucket, có mỗi 6Gb hình mà chậm quá mợ ơi
@Cherie Em là em cứ lo không đủ 20cm nên đâu có dám xài mợ
@F1Racer Đáng lẽ lúc đó bác phải nói cho em biết là dài hơn 2ocm chứ, làm em sợ không đủ nên đâu dám xài :D:D:D