Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
11/4/06
22
0
0
RE: Dân mình đang bị mua giá xăng cao vì...tham nhũng???

Thằng nào,con nào Tham nhũng?lôi đầu nó ra mà:" Nghiêm khắc kiểm điểm" cho bỏ bố chúng nó hết.:D:D:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Dây lát bẹ chuối đêêê ! Mại dô mại dô ! Mời quý quan Tà, quý Viện Kiểm Sót, mua dô mua dô ! Để dành xử án treo đêêê !

Hạng B2
14/2/06
119
2
18

Đố ai quét sạch lá rừng??!!

Hạng D
23/10/04
2.240
2.022
113

Người ta nói tốt hay xấu là do môi trường xã hội, một thằng Tây bên nước nó tuân thủ nghiêm túc luật lệ, nhưng qua VN một thời gian rồi họ cũng vượt đèn đỏ, băng qua đường không đúng vạch đi bộ... và ngược lại người VN sống ở nước ngoài một thời gian thì cũng hòa nhập và tuân thủ pháp luật ở nơi đó. Trở lại việc tham nhũng, môi trường ở VN đã đẻ ra vô số "lá rừng" rồi nên bây giờ có xử 1, 2 thằng thì cũng vậy thôi! Ngày nào chưa có cạnh tranh đối kháng thì vẫn vậy và vẫn hứa vậy! Trong qui định của nhà nước mình không có mức qui định "kiểm điểm nghiêm khắc", thế nhưng nó vẫn thích nhận cái đó vào mình! heheheh, ai cũng biết hết nhưng không ai làm gì hết!

Hạng F
13/1/06
13.891
35.975
113

Bác Hành quyết mà làm ở Ban Chống TN thì nhiều hy vọng nhỉ? Bác nhận xét và nhận định hay thật. Làm em nhớ chuyện trái quýt trồng phương nam ngọt, và trở thành chua khi được trồng trên đất bắc ( Nước Sở xưa- TQ)
- Ai cũng biết nhưng không ai làm gì hết.
- Người ngay lại sợ kẻ gian.
- Thấy chuyện bất bình không dám can thiệp.
Mũ ni che tai, dù chẳng phải thầy tu.

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Tham nhũng các cấp thì đầy rẫy,nhưng bác M... "vũ như cẩn" đó thôi. Chạy mất dép.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
53
tp hcm

trong kì họp quốc hội khoá trước đã có vị đại biểu quốc hội phát biểu rằng " nếu như xử đúng theo luật ,tham ô từ 500 triệu trở lên - Tử Hình thì ta sẽ không còn cán bộ nữa" .
nghe mà xót ,mà thương cho cán bộ của ta:mad::mad::mad:

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

trong kì họp quốc hội khoá trước đã có vị đại biểu quốc hội phát biểu rằng " nếu như xử đúng theo luật ,tham ô từ 500 triệu trở lên - Tử Hình thì ta sẽ không còn cán bộ nữa" .
nghe mà xót ,mà thương cho cán bộ của ta
Thế cho nên "ếch xử" , bài thuốc chống tham nhũng nó lờn.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
53
tp hcm

không phải là không xử bác ạ ! mà là không dám xử ,mang tiếng chết[8D][8D][8D] dư luận quốc tế nhìn vào thấy tham nhũng không ai mà dám bắt tay?:mad::mad::mad:

Status
Không mở trả lời sau này.