Hạng F
22/7/13
9.158
42.299
113
Máy lạnh yếu là e loại từ vòng đầu rồi. Bỏ ra thêm 30 lấy con Ford 5 cửa hay hơn.
Nhưng nếu khắc phục được dàn lạnh và dàn loa thì City là lựa chọn tốt.
Ờ! Nhiều a mua Fiesta đó, chạy qua 20k km tự thanh lý đổi Sờ ti à!

Hạng D
3/2/17
3.549
4.548
113
vác con 1.6 ra so đọ tự do biết liền hà a! đừng vác 2.0 ra nhé; em bao dắt và thích qua lúc nào e quá nhá!
So cùng tầm tiền chứ so gì bác
City mà độ như bác thớt thì bằng tiền cruze ltz rồi còn gì
Là e thì ltz thẳng tiến

Hạng F
22/7/13
9.158
42.299
113
So cùng tầm tiền chứ so gì bác
City mà độ như bác thớt thì bằng tiền cruze ltz rồi còn gì
Là e thì ltz thẳng tiến
Uhm đúng dzồi ltz là nhất quả đất nha bác! Bọn đi city chỉ là muỗi thoy

• Like
Reactions: VanTy
Hạng C
1/5/13
796
612
93
TpHCM
Chân tình thì con này vẫn dưới mào ông Vios 1 bậc :)
Úi nhìn vios vẫn đẹp sang hơn...city cục mịch bỏ m...chỉ mazda 2 vs rio là đẹp hơn sang hơn được vios...
Máy móc vs dàn lạnh city xách dép vios 2016 động cơ mới dual vtti vs cvt...

Hạng B2
28/9/16
189
196
43
Sài Gòn
sao nhiều bác test xe kinh nhể , em đi crv mà đạp cao tốc lên 150 là thấy yếu bóng vía r . Chắc tại em yếu tim :)) ! Bài đánh giá khá hay và chi tiết !

Tập Lái
4/1/16
33
41
18
45
trải nghiệm thực thằng LTZ nó ì thật a ơi. Một phần Cruze nó cam đôi, City em cam đơn nữa nên nước đầu nó nhỉnh hơn, nhưng có lẽ dãi tốc độ cao sẽ thua cruze thật
Mỗi người 1 đam mê và sở thích nhưng mua cái xe về độ tùm lum là em hết ham,còn trong tầm giá 730 chai thì không con nào qua được con Cru LTZ về mọi mặt

Hạng B2
17/2/16
139
177
43
29
E thấy so sánh như thế là hoàn toàn đúng :) Bác cứ nghĩ 2 con dung tích 1.5 & 1.8 bù lại con 1.5 xác nhẹ, con 1.8 xác lại nặng, chạy con Cruze LTZ đi bác sẽ thấy nó ì nhất trong đám hạng C máy 1.8 thua cả Altis và Civic hay K3 & Elantra máy 1.6 nữa, bù lại thì cả phân khúc sedan hạng C chả có con nào chạy đầm, chắc như Cruze và Focus. Phải lên tốc độ hơn 60 km/h có trớn rồi chạy con Cruze mới thích chứ đi tốc độ thấp thấy k hiệu quả lắm.
City mới thực sự là con xe Nhật ổn với tầm giá chứ số tiền mua con Vios cao hơn City nhiều mà option chả có gì hơn được ngoài 2 cái thắng đĩa sau và bán lại dc giá 1 chút. Số lượng City dùng làm xe gia đình ngày 1 đông chứ k có thua gì Vios đâu :)
Bác cùng quan điểm với em. Nhưng nói thật lòng, nếu Cruze vẫn là Lacetti của Daewoo thì e sẽ suy nghĩ lại. Đằng này nó của GM mà thay cả máu rồi nên em cảm thấy mất lòng tin ợ.

• Like
Reactions: P.Huayra