Hạng D
9/2/15
1.123
7.360
113
Em thấy City ổn trong tầm giá. Ko có con xe nào hoàn hảo, chỉ cần bác chủ hài lòng với sự lựa chọn của mình là quá OK rồi. Như em đi M3 yếu và ồn bỏ mệ ra, nhưng vẫn khoái chí.
:3dcuoi:

• Like
Reactions: VanTy
Hạng B2
17/2/16
139
177
43
29
M ui..nghe chủ thớt nêu lên cái ưu điểm của điều hòa chỉnh cơ so với điều hòa tự động sao giống kiểu so sánh vú vợ tui lép nhưng ưu điểm ra đường éo bị thằng khác dòm wa..vì dòm cũng không thấy?
Xin phép bác, từ đầu bài viết em đã có làm rõ 1 vấn đề là toàn bộ bài viết dựa trên nền tảng ý kiến cá nhân của em. Em biết có nhiều sự so sánh giữa xe này với xe kia sẽ làm 1 số anh em đang đi xe đó cảm thấy khó chịu. Thực sự em còn nhỏ, hầu như nhỏ hơn các bác ở đây nhiều, nên nếu các bác góp ý, chỉ bảo thì e xin đc tiếp nhận và rút kinh nghiệm. Chứ bác đừng cmt so sánh kiểu "vợ tui..." e đọc thực sự thấy phản cảm và buồn lắm ợ.

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Chúc mừng bác chủ đã lựa chọn được một chiếc xe ưng ý đáp ứng được nhu cầu của mình.

• Like
Hạng B2
14/10/14
191
113
43
Cần Thơ
Tâm lý chung của người mới mua xe là đây.
Chọn xe --> trả tiền --> nhận xe --> tìm cách độ đẽo --> ca bài ca con cá --> lỗi mode --> Gato với xe khác --> bán xe --> kêu giá trên mây(vì e đã độ...bla..bla)--> thôi kệ chốt lỗ bán luôn.

• Like
Reactions: sonsaa
Tập Lái
13/2/17
42
16
8
Thanks! Bác tài rất chân đất, em nãy giờ đọc cờm mần các kiểu đến SML...lun rồi.

• Like
Hạng C
22/5/16
868
399
63
Mình thấy cái quạt gió máy lạnh hơi yếu, kiểu thích nhè nhẹ, bác nào thử thay IC hay thay quạt khác cho tốc độ nó tăng lên là mát hơn

• Like