Hạng B2
17/2/16
139
177
43
29
Mình thấy cái quạt gió máy lạnh hơi yếu, kiểu thích nhè nhẹ, bác nào thử thay IC hay thay quạt khác cho tốc độ nó tăng lên là mát hơn
City có 4 nấc quạt, lên nấc 3 gió mạnh, nhưng ù lớn lắm bác ạ!

• Like
Reactions: PaHee
Tập Lái
13/2/17
42
16
8
Chủ thớt phán dùm e con elantra mía hơn city chỗ e đỡ lăn tăn mà về đội hòn đá lun nhé. Lỡ bị GM đớp rồi kakaka tới lun bác tài oiiii

Hạng D
19/1/16
1.021
584
113
31
Hài lòng với lựa chọn của mình dù xe đắt hay rẻ thì vẫn hợp lý hết.
Mà nếu là em, với dòng xe rẻ tiền thì con nào rẻ nhất là hợp lý nhất :)

Hạng B2
17/2/16
139
177
43
29
Chủ thớt phán dùm e con elantra mía hơn city chỗ e đỡ lăn tăn mà về đội hòn đá lun nhé. Lỡ bị GM đớp rồi kakaka tới lun bác tài oiiii
chỗ Logo bác ơi, hahaha

• Like
Reactions: PaHee
Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Bác cùng quan điểm với em. Nhưng nói thật lòng, nếu Cruze vẫn là Lacetti của Daewoo thì e sẽ suy nghĩ lại. Đằng này nó của GM mà thay cả máu rồi nên em cảm thấy mất lòng tin ợ.
GMVN ảo tưởng nó là Toyota dùng cái động cơ cũ suốt mà k nghĩ đến cái Logo nó đâu có giống Toyota :D

Hạng B2
17/2/16
139
177
43
29
GMVN ảo tưởng nó là Toyota dùng cái động cơ cũ suốt mà k nghĩ đến cái Logo nó đâu có giống Toyota :D
Nhưng nó đánh đúng tâm lý người VN, đó là thị hiếu và giá tiền. Con xe chỉ ngón ngén 700 triệu (thời điểm em mua sale báo 711 lăn bánh - chưa deal) với trang bị nhiều option, to con, đầm chắc...thế nên bán chạy.

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Nhưng nó đánh đúng tâm lý người VN, đó là thị hiếu và giá tiền. Con xe chỉ ngón ngén 700 triệu (thời điểm em mua sale báo 711 lăn bánh - chưa deal) với trang bị nhiều option, to con, đầm chắc...thế nên bán chạy.
Nhưng đa số toàn khách mua 1 lần chưa chắc họ sẽ quay lại bởi cái dịch vụ mãi k phát triển thôi bác à :) Chưa có cái Box nào mà topic complain nhiều như bên Chevy, cái kiểu bán 1 lần cho xong thì đố khách nào dám quay lại lần nữa :)

• Like
Reactions: futureneodo
Hạng B2
17/2/16
139
177
43
29
Nhưng đa số toàn khách mua 1 lần chưa chắc họ sẽ quay lại bởi cái dịch vụ mãi k phát triển thôi bác à :) Chưa có cái Box nào mà topic complain nhiều như bên Chevy, cái kiểu bán 1 lần cho xong thì đố khách nào dám quay lại lần nữa :)
Matiz, Cdx..vẫn dùng đến giờ mà, thậm chí Magus, Gentra ở quê em vẫn thấy chạy..mà từ lúc gắn cái logo đó thì...

Tập Lái
4/1/16
33
41
18
45
Matiz, Cdx..vẫn dùng đến giờ mà, thậm chí Magus, Gentra ở quê em vẫn thấy chạy..mà từ lúc gắn cái logo đó thì...
Bác nói mua xe lần đầu mà thấy dìm xe khác thấy nản,xin mạo muội hỏi bác chủ là đã chạy Cruze mới chưa hay là nghe kể rồi còm,xin thưa rằng xe hơi chỉ là phương tiện nên tuỳ vào túi tiền sở thích mà mua thôi bác chủ ơi.Bác thử search GM và riêng dòng Cruze này nó bán như thế nào so với Honda và City
Chia sẻ kinh nghiệm thì tốt nhưng đừng tỏ ra quá dìm hàng thương hiệu khác vì trên diễn đàn này ai ít nhiều cũng đang sở hữu 1 xe

Tập Lái
4/1/16
33
41
18
45
Bác nên ứng cử vào ghế TGD của GM Việt Nam cho anh em mua nhó nhờ