Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Các anh yên tâm, mai em giảm giá Inno: MT: 450, AT: 500. Em đi ngủ và mơ tiếp đây.

Hạng D
22/1/19
4.138
6.978
113
đem con xe ga chỉ là ví dụ, tại sao nói 5 + 2 vì hàng ghế 3 chỉ dành cho trẻ em phụ nữ. mình 1m77 ko thể ngồi dc hàng 3.
Thế thì không biết cái body của bác nó sao. Chứ X mà chật thế thì chả có chuyện mỗi tháng bán trung bình 1500 xe đâu ạ. Đây kg phải lần đầu tiên thị trường VN có mpv cỡ nhỏ. Cách đây 5 6 năm đã có nhiều gương mặt khác như Ertiga, Livina, Orlando, ... rồi. Tụi nó kg thành công vì nhiều lý do, trong đó kg thể thiếu yếu tố không gian nội thất. Nên thôi, bác thôi lý luận xàm đi. Thị trường đã chứng minh tất cả. Chả ai rảnh h*ng mà đi lấy X ra so sánh với Inn làm gì. Nhưng họ biết là X chở được 7 người và chi phí vận hành thấp hơn, thế là mua thôi. Inn nó ở phân khúc cao hơn thì nhiều người biết, nhưng điều đó kg nhiều ý nghĩa với thị trường VN lúc này. MPV 7 chỗ, bình dân thì như Xpander/XL7 là đủ. Mua Inn chỉ tốn thêm >200tr mà kg giải quyết được bài toán kinh tế nào khác nên người ta kg chọn ...

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
ai ko có xe, có bác đi xe đạp mà nói như rành xe lắm , haha....nhoi nhoi như mấy thằng trẻ trâu! lớn rồi người ta đầm
ai ko có xe, có bác đi xe đạp mà nói như rành xe lắm , haha....nhoi nhoi như mấy thằng trẻ trâu! lớn rồi người ta đầm đầm
ai ko có xe, có bác đi xe đạp mà nói như rành xe lắm , haha....nhoi nhoi như mấy thằng trẻ trâu! lớn rồi người ta đầm đầm
ai ko có xe, có bác đi xe đạp mà nói như rành xe lắm , haha....nhoi nhoi như mấy thằng trẻ trâu! lớn rồi người ta đầm đầm 1
Đánh giá Toyota Innova 2020 trước sự tấn công của Xpander và Ertiga
Đánh giá Toyota Innova 2020 trước sự tấn công của Xpander và Ertiga Không biết có ăn gian ...không nữa ...đổ đèo mà ăn xăng có nhiêu hè...

Hạng B1
10/12/19
61
10
8
33
cái gì cũng có giá của nó mà, tiền hơn thì giá trị xe hơn so sánh giá làm gì

Hạng D
23/1/16
1.892
1.190
113
Thế thì không biết cái body của bác nó sao. Chứ X mà chật thế thì chả có chuyện mỗi tháng bán trung bình 1500 xe đâu ạ. Đây kg phải lần đầu tiên thị trường VN có mpv cỡ nhỏ. Cách đây 5 6 năm đã có nhiều gương mặt khác như Ertiga, Livina, Orlando, ... rồi. Tụi nó kg thành công vì nhiều lý do, trong đó kg thể thiếu yếu tố không gian nội thất. Nên thôi, bác thôi lý luận xàm đi. Thị trường đã chứng minh tất cả. Chả ai rảnh h*ng mà đi lấy X ra so sánh với Inn làm gì. Nhưng họ biết là X chở được 7 người và chi phí vận hành thấp hơn, thế là mua thôi. Inn nó ở phân khúc cao hơn thì nhiều người biết, nhưng điều đó kg nhiều ý nghĩa với thị trường VN lúc này. MPV 7 chỗ, bình dân thì như Xpander/XL7 là đủ. Mua Inn chỉ tốn thêm >200tr mà kg giải quyết được bài toán kinh tế nào khác nên người ta kg chọn ...
đối vs mình nó chỉ là 5+2 =7. xpander bán dc nhờ thương hiệu Japan, giá rẻ. ở đây ko ai chê Xpander nhưng đừng so vs ỉn, buồn cười lắm.

Hạng D
23/1/16
1.892
1.190
113
ai ko có xe, có bác đi xe đạp mà nói như rành xe lắm , haha....nhoi nhoi như mấy thằng trẻ trâu! lớn rồi người ta đầm đầm 1 chút !
View attachment 2358880
kkk quăng cái hình chả nói lên điều gì. đối vs tôi chỉ cần nhìn cách cmt là biết có xe hay ko, bao nhiêu đời xe rồi, trải nghiệm xe thế nào rồi thanh niên ạ, nên ko cần fai mượn xe chup hình hay lượm lặt trên mạng vào chém gió đâu !