Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
mơ ước của em là được làm mấy cái lâu đài bự đó bác, nhưng "tuổi nhỏ làm việc nhỏ - tuỳ theo sức của mình" (uncleHo)
Chỉ cần 1 năm làm chừng 4 cái lâu đài mini như vầy là đủ sống rồi mấy bác.
Còn về sìtai, cái này em làm tuscan + gia vị mediterranean. Thể loại này nhiều bác không thích, nhưng không có nghĩa là không có ai thích (nếu không ai thích thì cả nhà em chết đói à? ha ha ha)
@bác Tuando: Căn nhà post trước đây là căn ở Quy Nhơn bác ui, cũng sì tai này, cũng 2 mặt tiền nên bác nhầm đó.

youtube=http://www.youtube.com/watch?v=K8dU1ZjYuUg

Hạng B2
15/12/06
472
6.715
93
HCM
Ý tưởng hàng rào chừa chổ cho mấy cây dừa là của Nguyễn Đức Chi ở Rusalca mà

odo
Hạng B2
6/4/11
293
2
18
Bạn tranvietanhtuan nổi tiếng với niềm tự hào kts có xe hơi và triết lý "cá con ăn phân cá to mà sống", tác giả các công trình ở Nha Trang, tớ đã tận mắt ngắm mấy lâu đài của bạn rồi;)

Hạng B2
26/2/10
128
0
16
Mình cũng nghĩ lâu đài phải khác chứ, đâu phải kiểu kiến trúc hơi rối này, sau khi làm nghề thêm 5 - 10 năm nữa bác chủ thớt nhìn lại công trình của mình chắc chắn sẽ thấy sao mà " sến" thế.
ở trên đường Lê Văn Lương, Nhà Bè mình thấy 1 căn nhà to vật, có bảng hiệu đề là "Dinh Thự" tên gì đó mình quên rồi, nghe thấy sao sao đó, đề là biệt thự nghe còn được.

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
atzworld nói:
Mình cũng nghĩ lâu đài phải khác chứ, đâu phải kiểu kiến trúc hơi rối này, sau khi làm nghề thêm 5 - 10 năm nữa bác chủ thớt nhìn lại công trình của mình chắc chắn sẽ thấy sao mà " sến" thế.
ở trên đường Lê Văn Lương, Nhà Bè mình thấy 1 căn nhà to vật, có bảng hiệu đề là "Dinh Thự" tên gì đó mình quên rồi, nghe thấy sao sao đó, đề là biệt thự nghe còn được.
Cái xì tai "hơi rối" này có cái hay là 100năm nữa dzòm nó vẫn "tỉnh tình tinh" thế thôi bác. :D Nói chung kiểu này kén khách lắm, em chưa đủ tiền ở loại này nhưng làm cho khách riết tự nhiên ghiền luôn.
Kiểu như nhạc rock xưa giờ vẫn nhiều người nghe đó bác, còn dân nghe rock hiện đại thì chê sến. :D Như bài này nè:
Youtube=http://www.youtube.com/watch?v=-g29MRQxuFM

Tập Lái
20/9/10
22
0
0
54
Em nghĩ kiếm được mấy cây dừa nghiêng như thiết kế của bác thì cũng bở hơi tai. :D

Status
Không mở trả lời sau này.