Hạng B1
3/5/18
71
50
18
Có lô đất 1300m2,nhà cấp 4,sổ hồng
khu vực gần chợ Bình Chánh
Giá 13tr/m2 bác nào muốm ôm boom không ? :D

Hạng D
23/4/18
1.192
1.270
113
Theo em thì nên đánh đất nền quanh trục Trường Lưu sẽ hot vì Liên Phường nối qua.
Điểm nóng thứ 2 em nghĩ vẫn chưa hạ nhiệt vội là ngay ngã 3 đường Long Thuận với Long Phước. Khu vực này tiềm năng tăng giá còn lên vì làng đại học quận 9.
Về nhà phố em kết nhất vẫn là thằng Simcity sắp tới giai đoạn 2 mở bán. Làm bài toán trừ tiền xây nhà thì giá đất chỉ 35tr/m2 kiếm đâu ra đất như vậy để xây nhà, chưa kể đó là khu compound và khu đô thị thông minh đầu tiên tại Việt Nam. Mua nhà đất rẻ được tặng thêm smarthouse hơn 200 chai nghỉ cũng ngon em mạnh dạn làm căn mặt tiền hồ :))

Ngã 3 long phước chắc chắn sẽ là điểm nóng rồi. Nhiều thứ để chờ đợi

Hạng B2
27/6/06
181
465
125
418 Minh Phụng, P9, Quận 11
Khu này nằm vị trí khá thốn: sẽ ngậm sâm lâu đấy bác
Vị trí dự án ko kẹt, khá thuận lợi, chỉ tiếc là đa phần ng mua HN ít có nhu cầu bán, ko xây nhà nên nó lên chậm. Chứ nó liền kề ngay dân cư hiện hữu đã có, hạ tầng đường, điện như Phú Mỹ Hưng. Thêm nữa xây nhà là phải 3 tầng theo form thiết kế chung chứ ko cho xây cấp 4 tạm bợ. Nên tương lai đây là khu phố VIP của Long Thành. Vấn đề ng đầu tư xác định mục tiêu phù hợp.

Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
Vị trí dự án ko kẹt, khá thuận lợi, chỉ tiếc là đa phần ng mua HN ít có nhu cầu bán, ko xây nhà nên nó lên chậm. Chứ nó liền kề ngay dân cư hiện hữu đã có, hạ tầng đường, điện như Phú Mỹ Hưng. Thêm nữa xây nhà là phải 3 tầng theo form thiết kế chung chứ ko cho xây cấp 4 tạm bợ. Nên tương lai đây là khu phố VIP của Long Thành. Vấn đề ng đầu tư xác định mục tiêu phù hợp.
Theo bác lý do khu này lên giá là gì???? bác nói lý do hợp lý mình ôm cho bác :D:D:D

Hạng B2
3/10/18
121
35
38
43
Các bác có thông tin và hiểu vì sao đất Đà Nẵng tăng nhanh như vậy ko ạ? Ví dụ khu FPT ngày hôm sau giá đã cao hơn hôm trc 300tr/lô tương đương với 10%??