Tập Lái
30/12/18
21
18
3
SG
Các bác có thông tin và hiểu vì sao đất Đà Nẵng tăng nhanh như vậy ko ạ? Ví dụ khu FPT ngày hôm sau giá đã cao hơn hôm trc 300tr/lô tương đương với 10%??
Ăn Tết xong rồi, các anh ở ngoải ôm tiền vô tạo sóng để khai xuân chớ sao. Keke

Hạng B2
3/10/18
121
35
38
43
Ăn Tết xong rồi, các anh ở ngoải ôm tiền vô tạo sóng để khai xuân chớ sao. Keke
Mình nhớ tháng 8/17 fpt ra hàng khoảng 650tr/nền, giờ nền đó 3.3 tỷ lên cỡ 5 lần.
Tốc độ này đến đất đặc khu cũng phải ngả mũ chào.
Vấn đề là chưa thấy dấu hiệu dừng, ng ta vẫn xuống tiền mua chứ ko chỉ lướt cọc.

Hạng D
16/5/17
1.824
2.936
113
Mình nhớ tháng 8/17 fpt ra hàng khoảng 650tr/nền, giờ nền đó 3.3 tỷ lên cỡ 5 lần.
Tốc độ này đến đất đặc khu cũng phải ngả mũ chào.
Vấn đề là chưa thấy dấu hiệu dừng, ng ta vẫn xuống tiền mua chứ ko chỉ lướt cọc.
fpt la cho nao vay hen?

Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
49
Lướt cùng tia chớp năm 2019 ở Tphcm này thì có khu Nam là tiềm năng và thanh khoản tốt - kể cả trong năm và 1-3 năm sau.
Đặc biệt là khu vực gần khu đô thị cảng Hiệp Phước.

Tiếp theo là khu Tây Bắc Củ Chi và khu Bình Chánh gần Lê Minh Xuân 3/BV Chợ rẫy 2 : giá còn mềm, dễ thanh khoản.

Khu Đông thì ai cũng biết rồi: cao tốc VD3, Vincity, BX Miền Đông. Tuy nhiên giá bay nhanh nhất nên lướt sóng nguy cơ chết đuối. Chống chỉ định ai yếu tim hoặc ít máu.
Khu Nam thì đúng là còn dư địa để tăng hơn khu Đông, nhất là Nhà Bè. Hiệp Phước xa nhất và quê nhất nên giá còn mềm, tuy nhiên dính cái quy hoạch đó thị gần hết cả xã rồi mà bác.

Hạng B2
8/2/12
235
904
103
Mấy bác cho em hỏi, em tính mua đất khu ấp chiến lược bên quận bình tân. hẻm 4m 7x 16m 5 tỏi không biết thời điểm này có hợp lý ko ạ.. em cảm ơn!
Nếu hẻm 4m thẳng thớm, đủ 4m và oto vào được thì giá này ok nhe bác

Hạng F
12/10/16
7.628
6.528
113
Ah còn 1 chỗ nữa các bác có thể săn hàng: dọc theo cao tốc Mỹ Phước - Tân Vạn nha. Khu này hàng nhiều mà giá mềm hơn khu Q9.
Khu này có Phú Hồng Thịnh dân đến ở kha khá sổ sách tiện ích đầy đủ nhưng giá trên 30 rồi, lợi thế mt MP-TV giáp ranh TĐ với Q9 nhưng yếu điểm là e ko thích sát bên cái mỏ đá.
Noài ra có khu nhà ở TĐH hình thành đã lâu sát KCN có mt MP-TV, cách đây 2 năm e hỏi thì 20tr m2
Còn lại nhiều đất trồng thì e ko biết......

Hạng C
25/8/16
920
2.968
93
49
Khu này có Phú Hồng Thịnh dân đến ở kha khá sổ sách tiện ích đầy đủ nhưng giá trên 30 rồi, lợi thế mt MP-TV giáp ranh TĐ với Q9 nhưng yếu điểm là e ko thích sát bên cái mỏ đá.
Noài ra có khu nhà ở TĐH hình thành đã lâu sát KCN có mt MP-TV, cách đây 2 năm e hỏi thì 20tr m2
Còn lại nhiều đất trồng thì e ko biết......
Phú Hồng Thịnh thì VIP rồi nhưng đúng là giá quá cao!

Hạng B2
27/6/06
181
465
125
418 Minh Phụng, P9, Quận 11
Đất Đà Nẵng đã lên kịch sàn rồi, giờ ôm là chết trừ trường hợp dự án đẹp sát trung tâm TP như Hoà Xuân Sun group phía Nam và sắp tới tập đoàn Trung Nam phía bắc giữ lại làm bds cho thuê đợi đợt sóng sau.

Hạng B2
13/8/11
359
986
93
Đất Đà Nẵng đã lên kịch sàn rồi, giờ ôm là chết trừ trường hợp dự án đẹp sát trung tâm TP như Hoà Xuân Sun group phía Nam và sắp tới tập đoàn Trung Nam phía bắc giữ lại làm bds cho thuê đợi đợt sóng sau.
khu đảo vip, đảo 2 may ra còn ok cho thuê, chứ khu gần sân golf cũng kinh lắm bác ơi
khu phía bắc của Trung Nam thì em thấy k ăn thua