Tư Vấn Chia Sẻ Điện thoại trong xe như tây

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau
RE: Điện thoại trong xe như tây

Trích đoạn: kebab

...dưng mà cho em thắc mắc phát là cái điện thoại E Phone nếu để trên xe thì có hiện tượng cà giựt khi xe chạy trên 40km/h như của thèng city fone không mấy đc...???
hehe, khác nhau Bắp àh
cái đó là "đô thị nội vùng" hay cái chi chi đó ( tớ hổng nhớ tần số là bao nhiêu , nhưng bây giờ đi ngang mấy phố thấy trên sân thượng nhà dân có cái ăng ten cao lối 2m 4 cây xunhg quanh 1 cái trụ ở giữa là nó

còn cái CDMA 450Mhz cũng xài trạm phát sóng , càng nhiều trạm nó càng thâu được tín hiệu tốt ( tỷ như ba cái bộ đàm UHF , cũng xài sóng 450Mhz, xe chạy 80km/h vẫn Tám vô tư như kì đi Tây Ninh đó). Có điều, trạm phát còn ít nên mới có 1 số máy thu mà chất lượng đã kém , EVN sau này phát triển nhiều máy thu nữa mà không tăng trạm phát sóng thì hổng biết ra sao?

Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô

Ủng hộ Ngành em đi các bác ui, em làm ở EVN mà, rất tiện lợi, nhưng giá nay chỉ còn 800 ngàn VND thôi (hạ rùi) em vừa mua cho gia đình 1 máy cố định EVN, nhưng thấy bỏ vào trong xe lại hay và có nhìu tiện ích nên em cố định trong GALA của em lun. mà kết nối Internet cũng nhanh lắm! Cước thuê bao 30.000 đ/tháng, các loại cước khác bằng 80% so với cước của VNPT, Internet khoảng 4000đ/giờ....nếu các bác có Laptop thì kết nối Internet trong xe lun.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Trích đoạn: kebab

nếu không phải là doanh nghiệp mà vưỡn muốn được tặng như doanh nghiệp thì sao bác Pi ui...:D

Heheh...Đít cao ghế da kha khá tí có khi cũng được đóa:D:D Cùng lắm tớ biếu Bắp luôn cái đang để nhắn tin ở nhà vậy.....

Tập Lái
16/11/06
14
0
0

Ờ hay đấy, ngay hôm nay em đi tìm cách để phủ sóng Wifi trên xe, công trình nghiên cứu thành công em sẽ có cái páo cáo với các pác.
Mỗi pác úm-pa-la cho em một câu cho nó thuận buồm suôi gió nhé.:D

Hạng C
14/10/05
846
424
63
Tp. Hồ Chí Minh

Bác danghongphuc ơi!
Trên Otô, nếu dùng EVN kết nối máy tính được hả? bác giúp em giới thiệu cách làm với, em sẽ mua 01 cái ngay, ủng hộ ngành ĐL chứ! Không thì ngành ĐL lại tăng giá điện nữa, bà con nông dân lai khổ!!!:D:D

Hạng D
8/11/04
3.249
2.234
113

Cũng vì đầu tư tràn lan qua ba cái không thuộc chức năng chính của mình mà cái anh Điện Văn Lực cụt vốn, ầm ĩ đòi tăng giá điện đấy. Chán quá!

Hạng D
24/4/06
2.450
13.556
113
TP. HCM

em thấy vô mạng cũng tạm được, bạn em dung laptop phải mua cái day chuyển đổi hết 10 usd vì dây tín hiệu theo máy dung cổng com

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Không biết khi lắp cố định lên ô tô rồi đậu ngoài nắng nóng quá cái máy nó sẽ như thế nào nhỉ ?:mad:
Em thấy nó bán sợi cáp kết nối 60k cũng hay mà chưa dùng thử vì chưa có điện thoaị ![8D]