Tư Vấn Chia Sẻ Điện thoại trong xe như tây

Hạng B2
26/10/05
497
0
16
53
www.otosaigon.com
RE: Điện thoại trong xe như tây

Cũng vì đầu tư tràn lan qua ba cái không thuộc chức năng chính của mình mà cái anh Điện Văn Lực cụt vốn, ầm ĩ đòi tăng giá điện đấy. Chán quá!
Không phải đầu tư tràn lan mà hết tiền đâu bác fiatsaigon ơi. Xem đây này:
một cái để trên con Lăn-cu-đơ,một cái để trên con Matiz cùi
em cố định trong GALA của em lun
Anh em ngành điện trong OS đấy!:)

VETERAN
15/3/05
731
10
0
Cà Mau

Trích đoạn: pigeon

Bạch phát lão tử quả là danh bất hư truyền...hihi, tiểu đệ bái phục quá:D:D

Gi gỉ gì gi....Công nghệ có ngon gì đi nữa mà không thương mại hóa tốt, thì cũng để mà ngó thôi. Thời đại bây giờ cái ĐT di dộng có phải chỉ để alô đâu. Chẳng hãng nào chịu làm cái ĐT CDMA cho ra hồn cả, con máy CURITEL (Nghe tên đã muốn vất đi rồi) hạng bét của bà xã em bị ép mua trả góp nhìn như cái đồ chơi mà giá đã hơn 2 chai, chức năng không có gì hơn cái Startac hồi nẵm, mà gọi 10 lần thì máy ra mới kết nối được 3 lần....Bán lại chắc chẳng ma nào nó mua vì máy nào thì số nấy rồi (Cái này chẳng phải là 1 nhược điểm to lớn của CDMA sao, khi mà thời đại này cái mà người ta mau chán nhất là cái cái...mobile)

hehe, tại các bổn hãng nhớn hổng chịu đưa những sản phẩm xịn vô xứ ta nên bác Pi mới hổng kiếm được cái Alo coi được 1 chút
chớ tui nhớ cách nay chừng 7-10 năm hãng Spring đã tính kết duyên cùng S_fone để đẩy cái CDMA lên với những dòng máy xịn ( muốn biết Sping xịn cỡ nào các bác hỏi anh Gúc biết liền)

khổ nỗi S_fone ý tưởng thì tốt nhưng Lobby thì chưa tốt , hoặc thời đo cũng chưa cở mở lắm nên thân cô lực kém bị các đại gia đè nén quá nên Spring cũng hổng còn kiên nhẫn để chờ nữa ( nghe đâu họ đầu tư qua Nam Mỹ_Peru hay Chile gì đó )

ngày nay, đai gia EVN nhờ có thế và lực mạnh lên hy vọng đẩy cái CDMA lên , tui hòan tòan nhìn thấy răng khi số thuê bao của EVN đủ sức nuôi dưỡng hệ thống thì nhiều dịch vụ gia tăng khác sẽ được khai thác trên CDMA tỷ như người xứ Củ Sâm hay Hoa Anh Đào gọi CDMA rẻ như ... bèo vậy!!!

chí ít , giờ đây , với 1 E_phone trên xe, các bác có thể check mail và online khá thỏai mái với giá cũng khá ... bèo vậy

Hạng B2
21/10/06
115
4
18
61

Trích đoạn: ptson
Em bị bắt giò hoài bác ui ... tranh luận trên forum này hay ở chỗ đó ... mình phải đi tìm tòi, bằng chứng để chứng minh là mình hợp lý ... học được ối thứ đó bác ui...

Mà đây là quan điểm của em nha ;)

Đồng ý với bác ptson. Nhưng cũng cần phải khéo để khỏi chọc giận nhau.