Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
20/1/07
1.950
1.802
113
Thiển ý của e là các bác khoan hãy nghĩ đến những biện pháp như chuyển trường ... Ngày thứ 7 này là họp PHHS, chúng ta hãy tìm hiểu thêm và đóng góp ý kiến cho nhà trường. Hội PHHS trường ĐTL cũng hoạt động dữ lắm chứ không phải như các trường khác chủ yếu là vận động đóng tiền. Ý kiến của PHHS được đưa vào biên bản và được thầy hiệu trưởng phúc đáp. Không biết các bác có bao giờ nhận được các biên bản hỏi và đáp này không? Nếu chưa bao giờ thì các bác hỏi lại đại diện PHHS của lớp con các bác học.

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.627
113
www.phindeli.com
ManOfMen nói:
RỒI CUỐI CÙNG SAO ? CÓ HỌC Ở ĐÓ NỮA KO ? HỌC NỮA THÌ CLOSE TOPIC ĐI !!! TÔI CHỈ THẤY MỢ KHOE KO AH !!!!! NHIỀU TIỀN THÌ TRANH THỦ XÁCH TỚI MÀ ĐÓNG ĐI , TIÊN TRÁCH KỈ, HẬU TRÁCH MÌNH !!! NỠM !!

<span style=""color: #ff0000;"">Cảnh cáo bác ManOfMen: dùng chữ IN HOA là vi phạm quy định của forum.</span>
<span style=""color: #ff0000;"">Mong bác kiềm chế hơn khi thể hiện quan điểm.</span>

Hạng D
7/3/07
2.120
201
63
Nha Trang
www.duandautu.com
Em thấy bác man of man nói đúng. Like mạnh.

Mà ko hiểu topic nhảm nhí kiểu này tại sao lại nằm trong fi?

đã sửa theo yêu cầu của hội trưởng. :D:D

Last edited by a moderator:
Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
em không hiểu vấn đề này thì liên quan đến Tài chính và đầu tư chỗ nào nhỉ ? CNL thì hợp lý hơi, F&I đừng thành đống hổ lốn cháo lòng chứ

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.627
113
www.phindeli.com
Mgz nói:
em không hiểu vấn đề này thì liên quan đến Tài chính và đầu tư chỗ nào nhỉ ? CNL thì hợp lý hơi, F&I đừng thành đống hổ lốn cháo lòng chứ
Giữ lại làm bài học cho các bác đầu tư giáo dục. FI có khối bác đã mở trường và sắp mở trường.

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
tuando nói:
Mgz nói:
Giữ lại làm bài học cho các bác đầu tư giáo dục. FI có khối bác đã mở trường và sắp mở trường.
Em thấy cái thớt cháo lòng này vẫn ăn chắc bụng hơn rất nhiều thớt kêu rổn rẻng mà chẳng có tí giá trị thực bỏ bụng nào hết bác Mgz ạ. Em thật tình rất thích những thớt người thật- việc thật thế này, mở mắt ra nhiều.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Các Bác tranh luận vui nhỉ , Cái hay là ở chỗ phe nào cũng có lý luận rất sắc bén . :D
.
Thật ra chuyện này kg cũ nó đã sảy ra rất nhiều trong hệ thống trường tư thục . chỉ có cách thực hiện và tâm trạng của mỗi người trong từng hoàn cảnh khác nhau thôi .
.
Các Bác phe thứ 3 hết sức kềm chế ,nếu kg ở trong cuộc ..... trong chăn mới biết ....

Hạng B2
27/8/11
255
0
16
33
bố HT này chắc là dân tay ngang, có tiền, có thế nên nhảy vào làm HT thôi. nói chung làm thế là N....như bò, vừa mang tiếng, vừa mất khách hàng.

e ko dám chê trường công hay trường tư. ... nhưng e thấy buồn khi nhiều người quên ngôi trường của mình nhanh quá ;);););)

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
HT là người làm thuê thôi Bác ơi .....
nên chỉ xét cách hành xử trên ở góc độ quản lý .

Hạng B2
27/8/11
255
0
16
33
phongluu nói:
HT là người làm thuê thôi Bác ơi .....
nên chỉ xét cách hành xử trên ở góc độ quản lý .

Dạ, nhưng với tụi ĐL này thì cũng phải quen biết, tụi nó ràng buộc họ hàng anh e còn dữ hơn VN nữa ah.

Kể chuyện bạn e làm cty sx của ĐL, có 1 đám chuyên gia ĐL sang làm quản lí (quản lí nhỏ thôi), sau 1 thời gian bạn e hỏi ra mới biết toàn mới học xong PTTH, quen biết gì đó nên được sang VN làm chuyên gia. bạn e thì nói bọn này dốt lắm, chỉ được 1 cái là nghe lời chủ răm rắp.

Status
Không mở trả lời sau này.