Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Về led thì nội thất bác @Thofth chú ý lấy con dạn 31mm nhé, con trong hình nó tới 36 hay 41mm đó, ko gắn được đâu...
về gầm, chứ ý cần led ánh sáng tốt, mấy loại mà dưới 1 triệu chỉ để trang trí là chính còn cường độ sáng ko hiệu quả. Đừng có thấy rẻ ham rồi mua về ko cải thiện được ánh sáng ngoại trừ được cái as đẹp thôi nhé.
còn loại cường độ cao có nhiều loại.. Hiện tại hàng bên kia đặt về rẻ gần 1/2 so với những cửa hàng ở đây lắp... Bác nào biết mua , biết tự làm thì lấy loại đó về.
Bộ led bác doquocaudio gắn gầm có nhiều loại luôn, nó tuỳ theo số lượng tim, nhưng giá 3t5 là hơi khủng dù có tính công đi dây... Nhưng đó là việc làm ăn của ngta phải có lời để kiếm sống
Em thì biết sơ sơ vạy thôi và cũng thử chắc cũng gần 20 bộ led có, xenon có nên góp ý cho các bác để tránh lãng phí vô ích. Chưa bộ nào em đặt về quá 2 triệu và anh em grandis xài cũng khá hài lòng. Cnf ai muốn tìm hiểu thì cứ thử hoặc cafe em nói chuyện nhiều thêm. Có nhiều cái ko thể nói hết được.

Chỉnh sửa cuối:
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Còn việc đặt đồ trên ali thì em thử đặt 2 món ,1 món thì đã về, một món gần 1 tháng rồi chưa thấy tâm hơi.. Các bác đặt hàng nhớ xem uy tín của shop. Và em khuyên mua mấy món rẻ rẻ dưới 1 triệu thôi.. Có mất thì.... Mà chắc ăn nhất là nắm thằng có tóc là nhờ mấy thằng đặt hàng dùm mình... Có gì còn này nọ... Em đặt hàng qua trung gian mà chính tụi nó còn sợ ko dám đặt mua dùm mấy shop ko tên tuổi. Nhiều lúc đặt 2 món về một món ko biết sao mà kiện cáo đây...

Hạng C
5/11/13
847
662
93
  • Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
Bác Phan @Rbx đèn led gầm còn hàng không để em 1 bộ, còn cái lọc gío máy lạnh hứa gặp anh cafe thanh tóan mà để trôi lâu quá ngại ghê :(

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bác Phan cho em hỏi đèn này mà ko gắn Bi nó có rọi ngược lên làm chói mắt xe đối diện không nhỉ?
Cái này nó thay bóng halogen thôi chứ ko cần bi, giống bác xài tăng sáng á... Nhưng được cái nó, nhẹ điện ko nóng và sáng hơn halogen.. Còn nói nó sáng hơn xenon thì em dám cá nó ko bằng...
còn gầm thì nó thấp mà, ko chói đâu.
Paj thì nên xài cos xenon, cũng chỉ plug and play xe bác @Q.Linh đã chơi giải pháp này. Còn ai muốn thử led thì cũng được...

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Nêu
Bác Phan @Rbx đèn led gầm còn hàng không để em 1 bộ, còn cái lọc gío máy lạnh hứa gặp anh cafe thanh tóan mà để trôi lâu quá ngại ghê :(
nếu gầm là h9 hay h11 thì bác ghé em gắn thử cặp led đi xem coi hiệu quả ko, em vừa đặt 1 cặp cho pha xe em, thích thì trả tiền, ko thích thì em gắn cho pha xe em.
Đồ chơi xe Mitsubishi