Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
Mai lên SG ghé em lấy 1 cái Hid gắn bên tài xong tự so bên còn lại là chính xoác nhât.
lấy cả cặp luôn á..tôi qua đi ăn với ông bạn chạy santafe đứng cạnh bật đèn thấy tuởng đèn xe em bi cháy. Đến khi ổng chayn đi mới thở phù xe mình còn đèn :D

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
lấy cả cặp luôn á..tôi qua đi ăn với ông bạn chạy santafe đứng cạnh bật đèn thấy tuởng đèn xe em bi cháy. Đến khi ổng chayn đi mới thở phù xe mình còn đèn :D
Trời giờ này mà bác mới nhận ra à... Em nghĩ bác nên chơi cos liền.. nếu được là 55W 4300K khống hối hận đâu...

Hạng C
5/11/13
847
662
93
Trời giờ này mà bác mới nhận ra à... Em nghĩ bác nên chơi cos liền.. nếu được là 55W 4300K khống hối hận đâu...
Chính xác luôn. Em đi SG-DL hoặc đoạn qua Phong Nha cos HID và gầm halogen (zin) cũng thấy đủ dù trời sương mù ( mù it hơn ở Tây Bắc).
Tuy nhiên nếu chạy đường cao tốc hoặc quốc lộ, thì đèn gầm halogen + cos HID 4300 + pha (nguyên bản) thấy nó pha trộn ánh sáng sao đó....chưa được ưng cái bụng.

Hạng D
16/5/07
1.931
1.030
113
hức em vùng sâu vùng xa nên muốn thử cũng khó, lỡ có gì thay ra gắn vô cân chỉnh phải chạy cề sg vì đại lý mit cần thơ dẹp tiệm rồi.
cũng may là trước giờ mắt 11/10 (bị viễn) rất tự tin lái đêm nhưng cái gì rồi cũng già, giờ đi đêm về mỏi mắt quá nên nghĩ đến chuyện phải sắm cặp đèn.

Hạng C
5/11/13
847
662
93
hức em vùng sâu vùng xa nên muốn thử cũng khó, lỡ có gì thay ra gắn vô cân chỉnh phải chạy cề sg vì đại lý mit cần thơ dẹp tiệm rồi.
cũng may là trước giờ mắt 11/10 (bị viễn) rất tự tin lái đêm nhưng cái gì rồi cũng già, giờ đi đêm về mỏi mắt quá nên nghĩ đến chuyện phải sắm cặp đèn.
Thay đi bác, tháo lắp đơn giản, chả phải chế cháo gì thêm, đúng chân đúng rắc cắm phát ăn ngay à. Nếu muốn kỹ thêm tí silicon vào các vị trí dễ nhiễm nước thì vô biên. Cất cặp bóng zin để phòng hờ nếu bộ HID chết thì có mà thay. Nhưng khó hỏng lắm, mấy anh em đi cặp HID 3 năm rồi vẫn ngon mà.
Nếu có chỉnh thì chỉ phải chỉnh đường cắt cho cao hay thấp; Nếu bác thường xuyên đi tải nặng (xệ đít) thì bác chỉnh cho đường cắt thấp xuống, đi nặng nó chổng đầu lên là vừa, còn không thi lúc đi bảo dưỡng định kỳ nói đại lý họ sẽ căn chỉnh theo chuẩn cho bác à.