Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Tập Lái
26/3/15
11
4
3
44
TE="Rbx, post: 11153161, member: 120747"]Xin lỗi em ko nghĩ bác cần màu trong, vì mấy bác mirage toàn chọn màu đen, nên thấy còn dư một bộ màu đen em gửi luôn. Bác philongnguyên gọi sau cần đen mà em đax lể gửi bác nên từ chối bác long luôn. Nếu bác ko thích có thể gửi lại em....[/QUOTE]
Mình gắn luôn rùi bác ơi, bác cho minh số tk minh ck cho bác nhé. Thanks

Hạng B2
7/5/15
414
681
93
40
Bac chien cho em hoi xe em bi tinh trang giong 1 bai bac co noi sau khi thay day cora cam bac dac tang cam tum lum trong hang thi xe em bi tieng u khi dap ra va chay toc do nhanh. Gio em vao hang bat den thi noi voi tui no sao de no chinh lai vay bac chien. Thanks bac

Hạng F
16/5/09
5.812
8.031
113
BÌNH DUONG THỦ DẦU MỘT
Bac chien cho em hoi xe em bi tinh trang giong 1 bai bac co noi sau khi thay day cora cam bac dac tang cam tum lum trong hang thi xe em bi tieng u khi dap ra va chay toc do nhanh. Gio em vao hang bat den thi noi voi tui no sao de no chinh lai vay bac chien. Thanks bac
Cứ nói thẳng các bác gắn balance bị trật răng nên. Nó hú wa mấy anh coi lại dùm nó có hỏi sao biêt thì cứ nói lúc trước mấy anh ở ngoài găn cho em 1 lần đã bị vậy nên em. Biết
Đồ chơi xe Mitsubishi

Cộng việc tháo lắp cân chỉnh này. nếu là thợ giỏi thì mất 1h làm còn thợ bình thường thì mất 2h làm. lỗi này thường là anh em thợ không chia sẻ cho nhau nên ngay cả trong hãng cũng thường sảy ra việc lắp sai. việc lắp sai này bác yên tâm là không gây hại cho động cơ.nên bác yên tâm nhóe.

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Tú ơi, đại lý nào vậy?!?! Hồi đó mit cần thơ làm xe mấy cha miền tây bị chửi mấy lần rồi cái vụ này