Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
hiện tại em không còn chữ nào hết... con đúng một bộ full cho bác @vochongyeuxe Bộ sơ cua bị bác @Thaingo thỉnh luôn rồi...
Em có đặt tiếp nữa không ? vì nguyên bộ lúc trước anh lấy tại 18 PVĐ đưa cho @anhtu1984 , Anh Tú chưa xài anh đã lấy lại và đã bị giang hồ đua mất chữ GRANDIS màu gold rồi . Pm giá để anh chuyển tiền luôn cả bộ nhé . Hay off lần sau tính luôn càng tốt :) .

• Like
Reactions: anhtu1984
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
TRONG HÃNG NÓI 8 LY ĐÓ DŨNG

Em có đặt tiếp nữa không ? vì nguyên bộ lúc trước anh lấy tại 18 PVĐ đưa cho @anhtu1984 , Anh Tú chưa xài anh đã lấy lại và đã bị giang hồ đua mất chữ GRANDIS màu gold rồi . Pm giá để anh chuyển tiền luôn cả bộ nhé . Hay off lần sau tính luôn càng tốt :) .
em đang đặt về tiếp nhưng mà chắc phải 1 tháng nữa mới có anh Dũng ơi, mà lại sợ không đúng màu như anh nên phải chờ thôi.

Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Mình muốn gắn camara hành trình full HD và ghi hình tốt ban đêm, thời gian ghi dài,...bác nào đã gắn rồi hay biết về vấn đề này tư vấn cho mình với nhe. Xin đa tạ...

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Mình muốn gắn camara hành trình full HD và ghi hình tốt ban đêm, thời gian ghi dài,...bác nào đã gắn rồi hay biết về vấn đề này tư vấn cho mình với nhe. Xin đa tạ...
Cái này đa dạng lắm bác ah , giá nó cũng kèm theo thương hiệu và nhu cầu , Và giá tiền bác muốn đầu tư khoản bi nhiêu ? nên cũng khó tư vấn , có người thì cần kèm thêm GPS , có người lại khó hơn yêu cầu là cảnh báo làn đường , nhu cầu Bác có thêm gì nữa không ? vì thấy ...... nên không biết như thế nào mà ý kiến . Bác nên cho rõ thêm 1 vài thông tin nữa . Cuibap sau khi ngâm cứu và tính xem nhu cầu của riêng mình nên chơi 1 cái rất đơn giản giá chưa đến 500 ( chưa thẻ SD ) mà đã cảm thấy vừa lòng mình rồi .

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Cái OBD II này anh Dũng bắt chưa ? Em cũng có 1 cái mà chưa bóc bịch luôn :D
Rồi đã test thử , mua phần mềm cài vào điện thoại hết gần 100 nữa , + mua mấy miếng dán kiếng phản chiếu hơn 100 nữa . ( mà chưa có thời gian để gắn luôn để trải nghiệm ) thế nào nên chưa có ý kiến lên đây .

Hạng D
14/11/10
3.029
4.606
113
HCM
Rồi đã test thử , mua phần mềm cài vào điện thoại hết gần 100 nữa , + mua mấy miếng dán kiếng phản chiếu hơn 100 nữa . ( mà chưa có thời gian để gắn luôn để trải nghiệm ) thế nào nên chưa có ý kiến lên đây .
Hôm trước nghe anh Thảo nói gắn vào cảm biến hư lung tung hết nên ngại chưa dám gắn nè anh :D

Anh chuột bạch thêm đi :3dcuoi:

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Cái này đa dạng lắm bác ah , giá nó cũng kèm theo thương hiệu và nhu cầu , Và giá tiền bác muốn đầu tư khoản bi nhiêu ? nên cũng khó tư vấn , có người thì cần kèm thêm GPS , có người lại khó hơn yêu cầu là cảnh báo làn đường , nhu cầu Bác có thêm gì nữa không ? vì thấy ...... nên không biết như thế nào mà ý kiến . Bác nên cho rõ thêm 1 vài thông tin nữa . Cuibap sau khi ngâm cứu và tính xem nhu cầu của riêng mình nên chơi 1 cái rất đơn giản giá chưa đến 500 ( chưa thẻ SD ) mà đã cảm thấy vừa lòng mình rồi .
Cám ơn bác, xe mình là grandis 2007, đã có DVD tích hợp GSP Vietmap nên mình chỉ cần gắn thêm camara hành trình thôi. Hiện tại mình đang lăn tăn là camera có độ nét cao kg (Full HD), có hỗ trợ quay ban đêm không? (sợ ban đêm nhìn tối thui hay mờ mờ). Mình muốn cái có thời gian quay dài (đến khi hết thẻ nhớ) chứ một số loại mình xem chỉ lưu được 1 phút và sau đó tự động tạo file khác. Bác @cuibapmazda626 tư vấn thêm giúp mình nhe. Cám ơn bác nhiều

• Like
Reactions: cuibapmazda626