Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
Tú ơi, đại lý nào vậy?!?! Hồi đó mit cần thơ làm xe mấy cha miền tây bị chửi mấy lần rồi cái vụ này
Để Tú mang xe vào mắc đền xong xem giải quyết thế nào ? mới dám trả lời @Rbx :)

Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
@grand dis ok đo chính xác con tắc kê nhựa giúp anh cái, anh mua 1 bịt trên amazon về anh em xài, chứ vào isamco đã hết hàng, đặt thì cũng lâu mới có. Mấy cái quỷ này nhiều anh em cần quá

• Like
Reactions: te_te
Hạng D
30/7/10
2.793
4.901
113
@Rbx còn cái chữ grandis màu gold gởi giúp anh 1 cái, càng sớm càng tốt. Thanks! ( có đi hội chợ triễn lãm xe thi mang theo luôn thì quá tuyệt) .
@te_te anh gởi cái OBD II cho em thì như thế nào tiện nhất ? (tiền cái này anh sẽ trả cho @hungis)

• Like
Reactions: te_te
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
@Rbx còn cái chữ grandis màu gold gởi giúp anh 1 cái, càng sớm càng tốt. Thanks! ( có đi hội chợ triễn lãm xe thi mang theo luôn thì quá tuyệt) .
@te_te anh gởi cái OBD II cho em thì như thế nào tiện nhất ? (tiền cái này anh sẽ trả cho @hungis)
hiện tại em không còn chữ nào hết... con đúng một bộ full cho bác @vochongyeuxe Bộ sơ cua bị bác @Thaingo thỉnh luôn rồi...

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Hum nào bác đi sớm ngang TĐT-LTT gửi e nhoé, nếu bác rảnh thì cf chút luôn. Thanks bác.
Còn xèng thì ko chơi, vì bác đâu có 'đòi' tặng em từ trước. He he. Để mai mốt có mấy cái kiểu như sunroof hay dvd j j đó bác tặng e chịu liền. Há há há.

• Like
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
hiện tại em không còn chữ nào hết... con đúng một bộ full cho bác @vochongyeuxe Bộ sơ cua bị bác @Thaingo thỉnh luôn rồi...
Bác Phan pm giùm e giá mấy thứ như cửa gió, hộp đựng đồ (ko nhớ còn j nữa ko) e chuyển khoản lun nha. Còn cái vòi nước của bác Sơn nữa. He he. Nợ lâu quá ngại ghia

• Like
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Bác Phan pm giùm e giá mấy thứ như cửa gió, hộp đựng đồ (ko nhớ còn j nữa ko) e chuyển khoản lun nha. Còn cái vòi nước của bác Sơn nữa. He he. Nợ lâu quá ngại ghia
chưa lấy đồ thì còn đó.... nếu muốn đưa tiền thì chuyển đại 10t đi rồi trừ dần

• Like
Reactions: Vogrand