Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Về giá tiền thì mình hiểu "Tiền nào của nấy". Mình thích chất lượng cao và bền. Thương hiệu không quan trọng. Bác lắp cái hết 500usd hả? Mình thấy trên mạng đăng nhiều nhưng chưa có cái nào đến 500usd. cái của bác chắc là "dữ dội" lắm.

• Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Cám ơn bác, xe mình là grandis 2007, đã có DVD tích hợp GSP Vietmap nên mình chỉ cần gắn thêm camara hành trình thôi. Hiện tại mình đang lăn tăn là camera có độ nét cao kg (Full HD), có hỗ trợ quay ban đêm không? (sợ ban đêm nhìn tối thui hay mờ mờ). Mình muốn cái có thời gian quay dài (đến khi hết thẻ nhớ) chứ một số loại mình xem chỉ lưu được 1 phút và sau đó tự động tạo file khác. Bác @cuibapmazda626 tư vấn thêm giúp mình nhe. Cám ơn bác nhiều
Bác mua Balckvue cho em, hiện giờ có nhiều loại tuỳ theo nhu cầu sử dụng của bác cũng như ngân sách...

• Like
Hạng B2
3/9/13
276
216
43
HCM
Bác mua Balckvue cho em, hiện giờ có nhiều loại tuỳ theo nhu cầu sử dụng của bác cũng như ngân sách...
Blackvue bán đâu vậy bạn? giá cả thế nào? mà mình không biết gắn, phải tìm chỗ nào họ bán và gắn luôn mới được. Thanks so much

Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Q làm chuột bạch trước ,thấy ngon anh đú theo ,cái này hay ,chỉ sợ mỗi lần đảo lốp hay thay bánh sơ cua phải cài lại thì cũng mệt ,cái nào tiện lợi ,dễ xử dụng là được.
Khi đảo lốp thì chỉ cài đặt lại vị trí thay đổi trên màn hình hiển thị, nó đơn giản lắm và mất chừng 1 phút thôi.​

• Like