Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

24/3/10
4.364
3.876
113
Gần bằng mec, bim rồi chỉnh đường cắt thêm đi bác ơi, Mà chưa có auto adjuster kìa...bụp thêm cho nó ..hoành táng đi...
View attachment 389409
Thôi, xe anh để gin vậy không cần chỉnh chóa thấy chuẩn lém dồi, đi ban đêm đường vắng k có xe ngược chiều giương pha sáng cả cây số. đi vậy ok dồi, độ chế thêm tốn xẻng mà hiệu quả mang lại k đáng kể, kkkk
:3dcuoi:

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Thôi, xe anh để gin vậy không cần chỉnh chóa thấy chuẩn lém dồi, đi ban đêm đường vắng k có xe ngược chiều giương pha sáng cả cây số. đi vậy ok dồi, độ chế thêm tốn xẻng mà hiệu quả mang lại k đáng kể, kkkk
:3dcuoi:
Bác cũng tốn khá vô đèn rùi, em thấy PS pha halogen zin nguyên bản thấy cũng khá xa, gầm cũng ổn :), chỉ có cos là bèo nhèo.

Hạng C
5/11/13
850
662
93
Cái đường đỏ bác vẽ là đường cắt chuẩn khi chỉnh đèn phải kg bác ?
hi hi em là em ngại "đường cong mềm mại" lắm nên vạch phát thẳng cho nó phẳng ..ko ông Xitrum ổng lại liên tưởng..mắng vốn em...kakakaka.
Xe em mỗi khi chỉnh xuống kha khá, đường cắt cũng tàm tạm, mang bảo dưỡng; Mấy ông kt lại trả về default " uốn lượn" ; lại chỉnh... rồi lại về default..như mèo đuổi chuột.. tức quá ..Khi mang bảo dưỡng lần kế tiếp ghi cái tờ giấy thật to dán ở kính là..."cấm chỉnh đèn". Qua được một lần, đến lần kế tiếp ...lại bị default ....Đến đây em hết hơi..kệ default luôn .hihihihi
:3dandap::3dandap:

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: cuibapmazda626
Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Em đang dòm cặp 9600LM, 80w Led ~ 2 chai, cái này mà pha chắc chít.
Cảnh báo khi sử dụng Xenon nè các bác :)
80W cho 2 cái phải không bác? Tức 1 bóng chỉ 40W thôi! Bác xem lại trên web phải vậy không nhé!

• Like
Reactions: Thofth