Thảo Luận Đồ chơi xe Mitsubishi

Hạng D
16/5/07
1.936
1.033
113
Làm cái clip cho anh em tham khảo đi @duynguyen
mua cái đèn mà cứ đè vào vách tường mà thử thì bèo quá nên em xách xe chạy lên dalat vào tận La-An Quán chỗ anh Việt (cùng đường vào ma rừng lữ quán nhưng đi xa hơn 5km nữa)
Mời các bác xem clip (khoảng 5phút) trong đó khoảng hơn 1phut đầu em chỉ bật gầm (nguyên bản) để có sự so sánh
Bật HD xem cho phê nhé các bác @Thofth, @khoaitaySG, @innova2222, @caheo, @Rbx @monkey47847

p/s: cam của em cùi lắm, hàng tàu mua có 1,4trẹo thôi đừng chê nghen.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/10/06
2.225
12.998
113
mua cái đèn mà cứ đè vào vách tường mà thử thì bèo quá nên em xách xe chạy lên dalat vào tận Lapan Quán chỗ anh Việt (cùng đường vào ma rừng lữ quán nhưng đi xa hơn 5km nữa)
Mời các bác xem clip (khoảng 5phút) trong đó khoảng hơn 1phut đầu em chỉ bật gầm (nguyên bản) để có sự so sánh
Bật HD xem cho phê nhé các bác @Thofth, @khoaitaySG, @innova2222, @caheo, @Rbx @monkey47847

ánh sáng tốt quá bác

• Like
Reactions: Thofth
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
mua cái đèn mà cứ đè vào vách tường mà thử thì bèo quá nên em xách xe chạy lên dalat vào tận Lapan Quán chỗ anh Việt (cùng đường vào ma rừng lữ quán nhưng đi xa hơn 5km nữa)

La-An nha bác.

• Like
Reactions: duynguyen