Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Báo bậy quá, AE hẹn ra quán bia để làm việc đấy chứ.
Việt Nam mình có phong tục là phải giao lưu vài ve .. rồi sau đó chuyện nó mới trôi chảy được . Mấy thằng nhà báo đó chắc là uống yếu , hoặc là nhà báo nữ viết . Phải không các bác

Hạng D
31/5/11
1.140
172
63
Việt Nam mình có phong tục là phải giao lưu vài ve .. rồi sau đó chuyện nó mới trôi chảy được . Mấy thằng nhà báo đó chắc là uống yếu , hoặc là nhà báo nữ viết . Phải không các bác
:3dcuoi:

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Thế giới 24h: Chuyên cơ của Jong Un hạ cánh tại Hàn Quốc

Máy bay riêng của lãnh đạo Triều Tiên đậu ở sân bay Hàn Quốc, IS gần như chiếm thêm một thành phố mới của Syria...là các tin đáng chú ý 24h qua.
Nổi bật

Một phái đoàn Triều Tiên cấp cao do phó chủ tịch Ủy ban Quốc phòng đầy quyền lực Hwang Pyong-so dẫn đầu đã bay tới sân bay quốc tế Incheon của Hàn Quốc hôm 4/10 trên chiếc máy bay mà lãnh đạo Triều Tiên Kim Jong Un và vợ là Ri Sol-ju từng dùng vào tháng 5 vừa qua.
Phái đoàn này đã bất ngờ tham dự lễ bế mạc Á vận hội tại Hàn Quốc.
Chiếc máy bay được sơn trắng và có phù hiệu với tên, quốc kỳ của Triều Tiên. Một ngôi sao lớn màu đỏ bên trong vòng tròn đỏ ở đuôi máy bay chính là biểu tượng cho nhà lãnh đạo trẻ tuổi Jong Un.
Đây là lần đầu tiên một phái đoàn của Triều Tiên bay tới Hàn Quốc trên máy bay riêng của Kim Jong Un, dường như để nâng vị thế của phái đoàn này.
Chiếc IL-62 do Nga sản xuất vào những năm 1980, dài 53m với sải cánh 43m.
Bản thân Kim Jong Un hiện thường xuyên sử dụng một chiếc máy bay AN-148 vừa mua của Ukraina hồi hè năm ngoái.

Như vậy em đoán thằng mập phệ này chắc bị xử rồi

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
tin ngày 4 bữa nay ngày 7 rồi con đưa là sau
Em hỏi là các bác có biết thông tin gì về thằng mập , phệ không ? Đọc mà chả coi kỹ người ta muốn gì cả vậy củ khoai?
Em đoán chú ấy bị hạ bệ rồi , mà Bắc Triều Tiên nó vẫn dấu

Hạng F
14/3/13
5.958
141.189
113
Phong Lăng Độ
biết sau không đọc tin phải biết, nhưng dấu hay không chuyện của nó liên quan gì tới mình... nó hạ bệ thì bác có được xu nào không , lương bác có thêm trăm nào không???

kkkk

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
biết sau không đọc tin phải biết, nhưng dấu hay không chuyện của nó liên quan gì tới mình... nó hạ bệ thì bác có được xu nào không , lương bác có thêm trăm nào không???

kkkk
Không , nó chả ảnh hưởng gì đến em cả . Nhưng mà em ghét nó , nếu mà đúng như vậy thì em mừng cho Dân Bắc Triều Tiên củ khoai ơi