Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
12/7/14
200
59
28
sao bác sevenseat chụp mẫu thì đẹp long lanh, chụp thành viên trong đội thì cố ý dìm hàng dữ vậy nè? hehehe. HT ở ngoài đẹp lắm mà ta? . Hơn nữa các bác đẹp xấu ở bên ngoài liên quan gì đến em nè, rnhiệt tình, vui vẻ là ok rồi ạ !
Ha ha, Sdt trích lời mợ mong manh nè mọi ng. (Hơn nữa các bác đẹp xấu ở bên ngoài liên quan gì đến em nè, nhiệt tình, vui vẻ là ok rồi)?!? Hay cho mợ, dùng từ ngữ nhiệt tinh, vui vẻ!!!! Hay nhiều ẩn ý

Hạng B2
28/5/12
282
59
28
50
Chào các mợ các bác!
Như em đã trao đổi trước với bác HT Poorguy và bác OSOM HQExpress: em hiện tại mặc dù sức vẫn còn để chơi nhưng tuổi đã cao (trong số các thành viên hiện nay đang sinh hoạt thường xuyên với GMFC & Friends, em là thành viên cao tuổi nhất mà). Thêm nữa do điều kiện công việc nên thời gian vừa rồi cũng như thời gian sắp tới em cũng không có nhiều thời gian sinh hoạt với chi hội.

Do vậy, em làm đơn này mong các mợ các bác cho em được nghỉ hưu sớm và thôi giữ chức Hội Phó của chi hội GMFC & Friends.

Với bản tính ham chơi, nên còn sức là em vẫn còn ăn chơi và vẫn lên đây sinh hoạt với các mợ các bác với tư cách thành viên.

Chúc các mợ các bác luôn vui vẻ, công việc thuận lợi, thu hoạch được nhiều lúa gạo! Chúc chi hội luôn phát triển!
Ngày lành tháng tốt 25/5/15.
Captiva_11

Em lu bu cả tháng nay nên nhận tin hơi muộn, cá nhân em tôn trọng quyết định của bác Cap 11. Bác có làm HP hay không thì bác vẫn luôn là người mà em kính trọng.

Chúc bác luôn vui vẻ và enjoy cuộc sống như cách bác vẫn đang làm! Cheers

Hạng D
30/10/12
1.689
42
48
Bình Thạnh-HCM-VN
Cũng khá lâu rồi em mới vào lại OS và chi hội để xem bài, nay vào thấy cùng lúc 2 bác lãnh đạo xin từ chức thật buồn, mong rằng những người mới lên làm sao cũng ít nhất dữ được ngọn lửa như các bác trước đã làm. Kính chúc 2 bác sức khỏe và thành công trong cuộc sống.

P/s HT: nhớ còn cái áo hôm nào ghé lấy nhé.Tks

Status
Không mở trả lời sau này.