Status
Không mở trả lời sau này.
VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Chỉ có anh hùng Núp mới biết GMFC là như thế nào, mới dám phát biểu là tạp nham .
Em đây sinh hoạt với hội đã qua 5 đời từ anh QuanPham, bác LongWiliamgr, anh Phúc nissan89, bác Quân dorive đến lão poorguy hiện giờ. Thời nào cũng có cái hay, cái dỡ riêng cho từng giai đoạn , cũng có những biến cố riêng nhưng cuối cùng vẫn có 1 chi hội GMFC trên OS như bao chi hội khác.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Chào các bác,
Các bác yêu thích hoạt động của GMFC và sẵn lòng chung tay góp sức, có thể sắp xếp thời gian/ công việc... thì mạnh dạn xung phong nhé. Tập thể đang cần người xung phong "giữ lửa". Em rất mong sẽ sớm có thành viên xung phong!

• Like
Reactions: Vinh_Phongluu
Hạng B2
12/7/14
200
59
28
Theo em thì các bác cứ vui vẻ và phân tích cởi mở với nhau ở đây, chỉ có điều là chúng ta hãy bình tĩnh và giữ hình ảnh đẹp cho GMFC, không nên văng tục hay quá nặng lời với nhau gây mất đoàn kết.

Còn việc mổ xẻ các vấn đề (nếu có) rồi tìm ra cách giải quyết thì cũng tốt thôi (trong công việc hiện tai, em nghĩ bác nào cũng phải làm vậy thôi), nhưng em vẫn nghĩ rằng nói ra ở đây khó nói hết lắm nên em vẫn nghiêng về hướng nên tổ chức offline (Đại hội, hay gọi là gì đó cũng được) để cùng nhau trao đổi và đưa ra hướng giải quyết, trường hợp đa số thành viên cũng không thấy hứng thú nữa thì thôi, không tổ chức offline nữa, lên đây "chém gió" vậy.
Ok e đồng ý( đc biểu quyết kg ta)

Status
Không mở trả lời sau này.