Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
Theo em thấy đề xuất của bác @Kingo cho bác @Baothan lên làm HT là hợp lý nhưng phải hết nhiệm kỳ thì mới xuống được, đây chỉ là lấy ý kiến lòng dân và đưa ra phiếu vote thôi./
Em vẫn chung thủy vote cho anh @Baothan đẹp trai nha nha!

Baothan mà làm HT thì trình ăn chơi của MFC sẽ tăng vượt bậc á... chắc nhất OS luôn

• Like
Reactions: phambaoloc
Hạng D
4/2/08
4.573
6.439
113
TPHCM
dù chưa có dịp tiếp xúc bác HT nhưng em nghe giang hồ đồn đại là bác khó thay thế vì những gì bác đã làm cho MFC, nên bác suy nghĩ lại đi, bác cứ ở yên đấy, cùng lắm là thêm 1 ông HP để bác sai vặt là xong ngay...

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
45
Theo em thấy đề xuất của bác @Kingo cho bác @Baothan lên làm HT là hợp lý nhưng phải hết nhiệm kỳ thì mới xuống được, đây chỉ là lấy ý kiến lòng dân và đưa ra phiếu vote thôi./
Em vẫn chung thủy vote cho anh @Baothan đẹp trai nha nha!
Ak, nghi cụ nào lấy nick khác chém lắm đây... cụ nào thế khai mauuuuuuu

• Like
Reactions: Hannah Thu Ha
Hạng B2
17/11/11
221
40
28
42
HT đã làm đơn ra phường chưa? Bên đó kí mới xem xét. Mà toàn thấy phiếu không đồng ý thôi à. Thôi ráng nốt nhiệm kì đi nhóe. Tuyển Tèo làm chăn vịt phụ đc rồi, kkk

• Like
Reactions: baothan
24/10/11
3
9
8
55
Bác kingo làm HT quá hợp lòng ae mfc, e nghĩ bác nên cân nhắc lại, e sẽ vẫn ủng hộ bác....
Ps : sau bác kingo thì bác baothan là ứng cử viên sáng giá nhất cho chức HT MFC, dù thể nào e cũng xin chúc ae MFC luôn đoàn kết & vững mạnh.

Hạng D
7/3/11
1.609
4.364
113
Sài Gòn
Em vào MFC ăn nhạo với ae đến giờ có 1 lần nhưng vẫn ấn tượng với HT kingo và HP baothan. Nên em cũng bỏ phiếu chống chuyện từ chức :D

Hạng D
7/3/11
1.609
4.364
113
Sài Gòn
Em vào MFC ăn nhạo với ae đến giờ có 1 lần nhưng vẫn ấn tượng với HT kingo và HP baothan. Nên em cũng bỏ phiếu chống chuyện từ chức :D

• Like
Reactions: baothan