Hạng D
26/7/07
3.865
6
38
HCM
RE: Du xuân Đà Lạt - Giúp em tí kinh nghiệm đường trường

Được chứ bác! nhưng nếu xe yếu tí thì đi nửa đèo chở 2 người còn 2 người theo sau đẩy:D:D
nói đùa bác tý chứ matiz nhìn thế chứ leo đèo khí lắm bác ạh, ko sao đâu.

Hạng B1
9/10/06
70
2
8
45
www.matbao.net

Trích đoạn: trauvang2003

các bác cho e hõi luộn matiz đi đà lạt nổi ko các bác chở 4 người?

Matiz đi đèo Okie mà. Mấy lần chạy lên Dalat thấy mấy chú Matiz đua lên đèo với mình ào ào. Có điều, mình đóng cửa còn matiz thì mở cửa (kô dám mở máy lạnh khi lên đèo). Vậy thôi.

Tập Lái
4/1/08
35
0
6

_Bác CRD nên book phòng trước ngày 20 nếu ko muốn bị chém và phòng ổ chuột. Ko nên ở khu chợ Hòa Bình vì phòng đắt và ồn, nên ở khu trên Nguyễn Văn Trỗi(nhà tớ) hay ngược xuống Chi Lăng - vừa rẻ vừa đẹp. Xe cổ thì ở Cô Giang có 1tiệm sửa hay lắm!Chứ về xe thì EN chịu vì đang đi xe đạp, thích ngắm và chụp ảnh lại thôi. Bà ngoại tớ cũng có mấy phòng cho thuê đấy :D

Hạng D
26/7/07
3.865
6
38
HCM

Ơ! bác emngheo ở Đà Lạt àh?

Tập Lái
4/1/08
35
0
6

Trích đoạn: viet thang 318i

_Vâng, nhà EN ở Nguyễn Văn Trỗi đối diện KS Đông Phương nhưng giờ đang lưu lạc ở SG, 27 EN về ăn tết[8D]

Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37

ra chợ thì ăn cơm hiền tâm, ngay lầu ( khu bán đồ ăn) là ngon và rẻ, còn nếu mà nghe lời bác adco ăn ở mấy chị bán bưng thì cũng hơi hơi cao, nhưng dù sao cũng đỡ hơn mấy trá hình, em nghe nói đâu có bác lên đà lạt uống 2 ly trà chanh mà phải trả hơn 2tr bạc hehe
Trích đoạn: adco

Bác qua coi bài của em đi
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=738080&mpage=1&key=??
Bác cứ tà tà với xe này thì chẳng lo chi xxx đâu . Cái lo nhất là tình trang xe bác có cầm cự 300km / lượt khg thôi:D . Còn khg thì cứ túi căng tiền thì chẳng lo gì chổ ăn chơi đâu . Ăn sáng thì cứ cơm tấm TK cầu Rạch Chiếc , buổi trưa ở khu sinh thái Madagoui hay Bảo Lộc , lên DL thì ra chợ bổ rẻ . Bác nên book phòng trước cho an tâm

Hạng B2
12/6/07
373
12
18
37

còn xxx thì các bác cẩn thận nha, hôm bữa em đi đoạn gần ngã 3 liên khương huhu, nhắc đến bùn vãi........ chạy xe, thấy đường vắng thế là có nhấn ga 1 tý, thế là chạy đc 1 đoạn thấy xxxx em chạy chậm lại, nhưng vẫn bị bác ấy vẫy lại, kêu em là chạy quá tốc độ, thế là em hỏi là anh thấy lúc nào, xxxx liền kêu em, có cần coi video clip của em ko, hichic, mình chạy xe, mà bị bắt nguội như vậy, thì bố ai mà tránh đc hichic

Tập Lái
4/1/08
35
0
6

_Bác ko biết đường SG-ĐL là ổ xxx à? :DLiên Khương là hay có tai nạn lắm, lần sau bác chớ dại thế nữa =>an toàn vẫn hơn bác ợ

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: khangpham

xxxx liền kêu em, có cần coi video clip của em ko,
Sao bác không trả lời là "cần" xem thử họ nói sao!! Đằng nào thì cũng phải móc tiền rồi, tới luôn đi:D

Hạng D
26/7/07
3.865
6
38
HCM

Trích đoạn: emngheo

Trích đoạn: viet thang 318i

_Vâng, nhà EN ở Nguyễn Văn Trỗi đối diện KS Đông Phương nhưng giờ đang lưu lạc ở SG, 27 EN về ăn tết[8D]
lên thì cứ phone cho em!