Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó
binchip33 nói:
Dưỡn dẹo tiếp đi bác, chẵng lẽ đễn đây hết phim sao? Thanks

Dưỡn dẹo mà bác! Vội vàng gì đâu, cứ từ từ thì khoai mới nhừ được bác ơi!

BW
Tập Lái
15/10/07
25
0
0
Từ hôm xem thot nay, em vua hat baì "ước gi " vua" duon deo bang mat" theo bác!!! Lòng tự hỏi sao cũng xanh,do, tím, vàng ma bức ảnh của bac khien cho nguoi ta thay như thoát khỏi nhung toan tính đoi thương qua! :)
Em dang ky vote bac la ung cu vien sang gia Osom 2009 luon:D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
Du canh ơi , Cám ơn bác thật nhiều .

Quả ảnh Kim Sơn Nhật Xuất quả nhiên danh bất hư truyền nhể ?
Đúng là Tuyệt Phẩm Của Tạo Hoá !!!

:D:D

Hạng D
8/9/08
1.828
63.977
113
TP. Hồ Chí Minh
Chổ này em đến rồi, chơi được một ngày sau đó lui binh về Hà Nội, rồi vào Sài Gòn. Em sẽ cố gắng thu xếp để làm một chuyến dưỡn dẹo như bác. Được lang thang như bác thật thú vị!!!

Dưỡn dẹo Yunnan.

Hạng B2
21/6/05
293
7
18
56
cảnh chộp y như trong phim kiếm hiệp,
cảm xúc chỉ gói gọn trong 1 chữ : ĐẸP !

Hạng C
30/1/07
898
34
28
Phát này làm em liên tưởng quả Hỏa Diệm Sơn mà Ngộ Không phải lao tâm khổ tứ đưa sư phụ qua.
Dưỡn dẹo Yunnan.

Phê quá bác ạ
Dưỡn dẹo Yunnan.

Đẹp quá các bác ợ. Em lang thang vào box này định hỏi các bác thủ tục visa/giấy thông hành để đi Vân Nam chơi. May quá thấy bài này coi như được tiếp thêm quyết tâm.

Em có hộ chiếu rồi, nhưng không hiểu đi bằng giấy thông hành có được không? Định tiết kiệm 30$ mua mấy cái filters. Bác ducanh có cao kiến gì không?

Bác Ducanh chụp thế này làm sao em dám mang quả máy mới sắm chưa đầy đôi tháng của em đi đây??? Thôi thì cố gắng an ủi bằng cái sự tự mình được thấy 1 phần những gì bác đã chia sẻ nơi đây.

Em và bà cả chỉ có 9 ngày cả thảy, dự định đi Lệ Giang, Đại Lý và loanh quanh Côn Minh thôi. Tính là giữa tháng 2 sẽ lên đường. Bên đó bọn em có 1 người quen đã ở Côn Minh vài năm đưa đi chơi. Hi vọng được phần nào thỏa cái sự thèm khát mà bác Ducanh đã gây ra.