Hạng C
5/1/08
708
3.135
93
TP.HCM
Lâu quá em ko đi lại đường này. Hôm nay đi thì phát hiện đường Xuyên Á, đoạn từ Ngã tư An Sương đến Củ Chi đã được cắm bảng giới hạn tốc độ tối đa 50km/h. Bảng nhỏ xíu rất khó thấy.

Các bác cẩn thận, nhẹ chân ga dùm :D

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth
RE: Đường Xuyên Á giới hạn 50km/h

ở đâu cũng vậy thì đi bao lấu mới xuyên được Á nhỉ :D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.971
113

Xuyên Á, đồng thời xuyên nội thị nên thế. Cắm biển 50Km/h là đúng, còn xuyên bao lâu thì mặc :D[8D]

Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm

Trích đoạn: eric_dn

Lâu quá em ko đi lại đường này. Hôm nay đi thì phát hiện đường Xuyên Á, đoạn từ Ngã tư An Sương đến Củ Chi đã được cắm bảng giới hạn tốc độ tối đa 50km/h. Bảng nhỏ xíu rất khó thấy.

Chết tía rồi, con đường này em đi mỗi tuần, cứ 50 thì làm sao mà chạy, chắc đi đường nhỏ cho khỏi lo!!

Em cứ nhớ mãi lúc xây dựng đường xuyên á, bác Khải có lên phát biểu thế này: "Chúng ta xây dựng con đường này để giao thông được mở rộng, phát triển kinh tế, tốc độ xe tăng lên, giảm tiêu hao nhiên liệu......" Đại ý là như thế, nhưng chưa bao giờ được thế!

Hạng D
27/9/05
1.706
1.830
113

đường có cắm bảng là còn may rồi bác ạ đường Nguyễn Văn Linh không có bảng mà còn vắng vẻ hơn Xuyên Á nữa nên dễ làm bác ngứa chân hơn mà hình như đường đó vẫn tính là nội thị nên hôm nào buồn buồn bác sẽ được xxx hỏi thăm rồi đường điện biên phủ nối dài nữa em nhớ không nhầm thì chỉ có 30 thôi :D

Hạng F
9/3/06
6.465
3.807
113
Sì Gòn

chết rồi, tuần trước em đi đường này lên Trảng Bàng toàn phi 60 km/h ko hà [&:]

Ủa làm gì có . Chỉ có khu dân cư là 50 thôi còn ngoài ra là trên 60 không à , mà bác đừng lo chỉ có ngay cầu vượt An Sương thỉnh thoảng có bắn thôi chứ về đến Củ Chi thì chưa khi nào em thấy có súng hết đó .

Hạng B1
18/1/08
93
0
0

Trích đoạn: pvht

Trích đoạn: eric_dn

Chết tía rồi, con đường này em đi mỗi tuần, cứ 50 thì làm sao mà chạy, chắc đi đường nhỏ cho khỏi lo!!

Em cứ nhớ mãi lúc xây dựng đường xuyên á, bác Khải có lên phát biểu thế này: "Chúng ta xây dựng con đường này để giao thông được mở rộng, phát triển kinh tế, tốc độ xe tăng lên, giảm tiêu hao nhiên liệu......" Đại ý là như thế, nhưng chưa bao giờ được thế!
Bác này, người phát biểu về hưu rồi. còn người kế thừa k phát biểu mà

Hạng D
5/1/08
1.570
27.361
113
Saigon

có chốt gần như thường trực ngay cầu AnHạ mà bác!

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Có 1 điều khó hiểu là QL22 nói chung và đường Xuyên Á nói riêng khi đi qua địa bàn TP.HCM tốc độ cho phép là 50km/h (cái bảng nhỏ xíu à, không giống như thường lệ là sau khi có bảng nội thị sẽ có bảng giới hạn tốc độ) và cắm đều đều từ ranh giới giữa Tây Ninh và TP.HCM cho đến cầu vượt An Sương :(:(:(